Hi, am looking for a girlfriend.....and a potential wife in the near future..

Kongosho

JF-Expert Member
Mar 21, 2011
36,035
1,500
hizi mastaz mnazizalilisha!
Yaani kabineti yako yoote kichwani imekaa na kuweka haya hapa?
 

Neylu

JF-Expert Member
May 28, 2012
2,834
2,000
Nimependa sana tangazo lako ulivyo liremba.! Nakutakia kila la heri.!!
 

Nambukwa

JF-Expert Member
Aug 5, 2009
243
195
Kuna wadada wengiiiii wanatafuta waume au maboy kama nyie.
Tumia elimu yako kutafuta nyuzi husikaa, sio kila mtu lazima apost uziii.
Mambo ya facebook hayo!!
 
Top Bottom