hi 2 jfs

Nipigie

Senior Member
Nov 2, 2010
121
0
hallo a m new member, and i would like to be part of this wonderful community. hope to get a warmly welcome from you big thinkers.
thanks.
 

Elli Mshana

Verified Member
Mar 17, 2008
40,181
2,000
Karibu Mpwa ila useme kabsaa, wewe ni mmoja wetu au nisehemu ya walewale? jisikie upo nyumbani kwako bongo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom