HESLB watatuongezea pesa zetu au ndio imekula kwetu!!!


2in1

2in1

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2014
Messages
208
Points
225
2in1

2in1

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2014
208 225
Wakuu habari zenu,
wakati tunasign boom chuoni NIT baadhi ya wanafunzi tumeambiwa pesa zetu hazijafika zote(720000). Wametuambia kuwa tusubiri hayo majina yapelekwe tena HESLB halafu watatuongezea hizo pesa zilizopungua.

Je wanajamvi tunaweza kuongezewa hizo fedha au ndio ishakula kwetu?
 
M

Mtaule mgunda

Senior Member
Joined
Jan 25, 2014
Messages
165
Points
225
Age
22
M

Mtaule mgunda

Senior Member
Joined Jan 25, 2014
165 225
mtapata too cc sua ndo 2mepata juz 761000 bum la kwanza
 
Y

yusuphfrancis

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2016
Messages
388
Points
500
Age
29
Y

yusuphfrancis

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2016
388 500
Maana yake ni sh.ngapi kwa siku?
 
M

mbingunikwetu

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2015
Messages
6,193
Points
2,000
M

mbingunikwetu

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2015
6,193 2,000
Hivi nyie SUA hilo boom ni la kuanzia lini mpaka lini? Maana tangu mfungue karibuni nusu ya semister inaisha! Au hata boom la pili watawacheleweshea pia?
 
B

Bacary Superior

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2014
Messages
3,754
Points
2,000
B

Bacary Superior

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2014
3,754 2,000
laki 2 books and stationary laki 510000 ya meals and accommodation
 
M

Mtaule mgunda

Senior Member
Joined
Jan 25, 2014
Messages
165
Points
225
Age
22
M

Mtaule mgunda

Senior Member
Joined Jan 25, 2014
165 225
hapa sua bum kwa siku 60 ni 561000+ bs 200000=7610000
 
M

Mtaule mgunda

Senior Member
Joined
Jan 25, 2014
Messages
165
Points
225
Age
22
M

Mtaule mgunda

Senior Member
Joined Jan 25, 2014
165 225
2nasain tena wk hjayo
 

Forum statistics

Threads 1,285,425
Members 494,610
Posts 30,861,694
Top