""Heri ya X-mass na mwaka mpya 2012-2013"" tuma salamu zako kwa uwapendao na pia uwachukiao....

stevoh

JF-Expert Member
Dec 5, 2011
2,923
1,195
Husika na kichwa cha siredi hapo juuu.
Mimi stevoh naanza kutuma salamu zangu kwa wafwatao sijaanza kwa mfumo wa "decending order or accending order" hii ni "random selection" naweza kurudi kuja kuongeza ila naanza na faunda ambaye jina lake nahisi nakoseaga kuandika.
-Marcello
-Mr. Rocky
-sweetylady
-charminglady
-Madame B.
-babu Asprin
-kongosho
-arushaone
-mzizimkavu
-chief-mkwawa
-preta
-judgement
-lizy
-liverpoolfc
-eriki5...
-remmy
-invisible
daaah list ndeeeefu "to be continued......
 

Erickb52

JF-Expert Member
Oct 31, 2010
18,523
2,000
Asante kwa salamu....!
Nawasalimu wana chitchat woooooote!
Special greetings kwa Amyner
 
Last edited by a moderator:

Watu8

JF-Expert Member
Feb 19, 2010
53,259
2,000
ndio kwanza tar 4 hata snow hatujaishuhudia hadi ifike hizo sikukuu si salamu zitakua zime-expire
 

Judgement

JF-Expert Member
Nov 13, 2011
10,338
1,225
Aksanta Mhe STEVo nami nasukuma kwa machitcht in general.
Skukuku njema.
 
Last edited by a moderator:

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom