• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Heri ya siku yako ya kuzaliwa Rais Benjamini William Mkapa.

Troll JF

Troll JF

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2015
Messages
7,247
Points
2,000
Troll JF

Troll JF

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2015
7,247 2,000
12 Novemba 1938 - Rais Benjamin William Mkapa, anazaliwa Ndanda, Masasi, Tanganyika.

Kiboko ya UKAWA. Tujikumbushe kauli zake Huyu simba wa Vita
 
kaka wataifa

kaka wataifa

Senior Member
Joined
Sep 2, 2016
Messages
178
Points
225
kaka wataifa

kaka wataifa

Senior Member
Joined Sep 2, 2016
178 225
Kwa ulofa ulofani leo mapemaaaaaaa
 
kisepi

kisepi

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2015
Messages
1,872
Points
2,000
kisepi

kisepi

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2015
1,872 2,000
Niliitwa lofa na mpumbavu acha nikae kimya
 
Copenhagen DN

Copenhagen DN

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2014
Messages
6,062
Points
2,000
Copenhagen DN

Copenhagen DN

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2014
6,062 2,000
12 Novemba 1938 - Rais Benjamin William Mkapa, anazaliwa Ndanda, Masasi, Tanganyika.

Kiboko ya UKAWA. Tujikumbushe kauli zake Huyu simba wa Vita
Mungu ni watofauti sana yani kuna watoto na vijana wadogo tu wanafariki
 
kisepi

kisepi

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2015
Messages
1,872
Points
2,000
kisepi

kisepi

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2015
1,872 2,000
12 Novemba 1938 - Rais Benjamin William Mkapa, anazaliwa Ndanda, Masasi, Tanganyika.

Kiboko ya UKAWA. Tujikumbushe kauli zake Huyu simba wa Vita
Watu walishakaa kimya siku ipite tu.
 
kenshi

kenshi

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2015
Messages
1,455
Points
2,000
kenshi

kenshi

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2015
1,455 2,000
Tumekusikia.mtuwakilishe kutoa pongezi
 
Copenhagen DN

Copenhagen DN

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2014
Messages
6,062
Points
2,000
Copenhagen DN

Copenhagen DN

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2014
6,062 2,000
ila baba yako bado mzima what a miracle
dingi na maza walishanyoosha in their 40s. Walikuwa wanategemea kipato halali na wangeishi maisha marefu tu kama anayetuita lofa kama wangekuwa wadhulumu wa mali za nchi. Kwasabab wangepata matibabu na maisha bora
 

Forum statistics

Threads 1,403,915
Members 531,434
Posts 34,439,007
Top