Heri ya siku ya kuzaliwa Mh Sugu , Mbunge uliyechaguliwa kwa kura nyingi kuliko Wabunge wote Africa , Mbeya inakutegemea mno

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
77,433
2,000
@jongwe__ himself, comrade brother. Uishi miaka mingi. Mbeya tunajivunia kuwa na ( 711 X 640 ).jpg


Wewe kijana Mungu akupe Maisha marefu mno , umeileta heshima kubwa sana Mbeya , umeiondoa kutoka kwenye utumwa wa wananchi kuabudu viongozi na sasa tunaona viongozi wakipiga magoti kuwaabudu wananchi .

Wewe ni Rais wa Mbeya , tunakuahidi lundo la kura OCTOBER ili uendelee kuwanyuka ngumi za pua wapinzani wako , uchunguzi wetu unaonyesha kwamba kila aliyejaribu kuleta pua yake kupambana na wewe amepotea jumla , wengine wamepoteza hata tule tuvyeo tudogo walitokuwa nato .

Kwa moyo mkunjufu nakutakia Maisha marefu sana , Mungu akuepushe na Corona , Amina .
 

M-mbabe

JF-Expert Member
Oct 29, 2009
11,909
2,000
View attachment 1436726

Wewe kijana Mungu akupe Maisha marefu mno , umeileta heshima kubwa sana Mbeya , umeiondoa kutoka kwenye utumwa wa wananchi kuabudu viongozi na sasa tunaona viongozi wakipiga magoti kuwaabudu wananchi .

Wewe ni Rais wa Mbeya , tunakuahidi lundo la kura OCTOBER ili uendelee kuwanyuka ngumi za pua wapinzani wako , uchunguzi wetu unaonyesha kwamba kila aliyejaribu kuleta pua yake kupambana na wewe amepotea jumla , wengine wamepoteza hata tule tuvyeo tudogo walitokuwa nato .

Kwa moyo mkunjufu nakutakia Maisha marefu sana , Mungu akuepushe na Corona , Amina .
jembe!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom