heri ya mwaka mpya wana JF na WATANGANYIKA WOTE

mbalila

JF-Expert Member
Jul 19, 2013
814
250
mwaka mpya ndiyo huoooooooooooooooooooooooooooooooo na Tanganyika mpya ndiyo hiyooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo karibu sana 2014 na Tanganyika yetu nina furaha tele
 

mzenjiboy

JF-Expert Member
Aug 28, 2010
827
500
Nafurahia kuona mtanganyika anajivunia Tanganyika yake kuliko TANZANIA ya Nyerere.
 

Gefu

JF-Expert Member
Nov 30, 2010
6,944
1,500
...asante mtanganyika mwenzangu,nawe pia.nashauri nida ibadili vitambulisho vya uraia na viwe vya mtanganyika...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom