Heri na Fanaka Watanzania

kakuruvi

JF-Expert Member
Sep 2, 2009
747
250
Napenda kumshukuru Mwenye Enzi Mungu Wetu kwa ajili ya Tanzania yetu, viongozi wake na wananchi wote kwa Upendo kwa Taifa letu.

Namuomba Mungu wetu atuongoze tena mwaka tunaoutazamia 2021 atufanye watu wake atuvushe salama, AMEN.
 

Ndalilo

JF-Expert Member
Jan 30, 2013
1,308
2,000
Mungu anayeishi akatujaalie sisi taifa lake AMANI, UPENDO, UMOJA, AFYA NJEMA, MAFANIKIO katika kazi za mikono yetu na BARAKA zake kwetu sisi, akadumishe utamaduni wa kifamilia na NDOA asili, tena akatujaalie UZAZI kwa kadiri ya mapenzi yake.

AMINA.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom