Heri kuoa kwenye familia masikini au kuoa kwenye familia iliyokuzidi kipato?

MSELA WA MANZESE

JF-Expert Member
Apr 22, 2017
1,605
2,000
Kuna sehemu kulikuwa kuna mjadala mkubwa tulikuwa tunazungumzia suala la kuoa tukawa tunangalia aina mbili za familia faida na hasara.

Mwanaume kuoa familia ya kitajiri ambayo imewazidi kwenu uwezo na kuoa familia maskini wapi kuna afadhali?
 

Mboka man

Senior Member
Aug 22, 2020
191
1,000
Ukioa familia masikini kila siku ndugu wa mwanamke shida haziiishi ukoo mzma unakutegemea wewe mara leo hivi mara kesho vile.

Ukioa familia yenye kipato cha juu sana kuliko ninyi ujiandae maana kuna fedhea hatari huko mbeleni ndoa yako itakuwa inaendeshwa na mama mkwe pia tegemea ndugu zako kuzalauliwa.
 

Meek Mill

JF-Expert Member
Jun 12, 2013
713
1,000
Kwanza unachotakiwa Kujua kama mtoto wa kiume ni kwamba hauoi Familia ya mtu ila unaoa Mwanamke.

Kuhusu Suala la kutafuta ni wajibu Wako Mtoto wa Kiume Kukaza Tako Mambo Yaende Mpate mafanikio Pamoja.

Ikumbukwe Pia imeandikwa Mwanaume atakula kwa jasho.Kwa Maana ya Utafutaji wake na Sio Kutengemea Kitonga kutoka katika Familia ya Mwanamke.
 

Priceless soul

JF-Expert Member
Jul 4, 2017
1,471
2,000
Umaskini na utajiri umeingiaje kweny suala LA kuoa? Basi utakuwa unataka kunyanyasa mtu au unyanyaswe/kitonga?


Andaa maisha yako,huo umaskini na utajiri sio wenu
 

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
56,262
2,000
Kuna sehemu kulikuwa kuna mjadala mkubwa tulikuwa tunazungumzia suala la kuoa tukawa tunangalia aina mbili za familia faida na hasara.

Mwanaume kuoa familia ya kitajiri ambayo imewazidi kwenu uwezo na kuoa familia maskini wapi kuna afadhali?
Kwa sasa pumzika kidogo, jiepushe na mapenzi kabisa, akili ikae sawa, upone majeraha ndio urudu sasa ulingoni
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom