Henry Matata kuwa MC mazishi ya Clement Mabina... ndege wafananao hawatupani!


Status
Not open for further replies.
Noti mpya tz

Noti mpya tz

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
976
Likes
49
Points
45
Noti mpya tz

Noti mpya tz

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
976 49 45
clement mabina kafariki???? Dah nini kimetokea?
 
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2009
Messages
4,129
Likes
51
Points
0
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined May 27, 2009
4,129 51 0
Chuki hupofusha! Kwa hiyo kushiriki Mazishi ya Mtu msiokubaliana nae kisiasa ni Usaliti? Kwa Roho kama hizi mlichopata 2010 ni haki yenu! 'Ujambazi' wa Mabina hauhalalishi ulichokisema!
 
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2011
Messages
4,225
Likes
8
Points
135
Age
40
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2011
4,225 8 135
Hao wote ni majangili,manyangh'au,bado Matata nae mtamsikia tu kwamba nae kaliwa,kwa sbb na yeye huwa anatembeza bastola nje nje hadi kwenye vikao!!!
 
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
22,502
Likes
3,779
Points
280
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
22,502 3,779 280
Teh teh, lakini kuzika wote ni ruksa, wawe majambazi, wazinzi, vibaka nk. Pia kuzika ni ibada!
 
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
3,974
Likes
112
Points
160
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
3,974 112 160
Sasa siasa imekuwa vita? Yani akili nyingine
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,153
Likes
1,784
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,153 1,784 280
Akili za bavicha kunywa gongo ndio zinatufikisha hapa. Acheni uzushi usiokuwa na maana
 
Pukudu

Pukudu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
3,019
Likes
898
Points
280
Pukudu

Pukudu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
3,019 898 280
Huyu Mabina alikuwa muumini wa dhehebu gani? AIC, KKKT, RC, Anglican, SDA, Menonite au???
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,153
Likes
1,784
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,153 1,784 280
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,153
Likes
1,784
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,153 1,784 280
Matata ni diwani na kada wa chadema
 
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2012
Messages
13,157
Likes
4,642
Points
280
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2012
13,157 4,642 280
Mbona Lema anatuhumiwa ujambazi na ajawai kukanusha
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,274,143
Members 490,601
Posts 30,502,487