Help me here kila nikifungua game linaandika hivi

TEAM 666

JF-Expert Member
Dec 7, 2017
3,129
2,000
Hellow Jf

Kila nikifungua game la dream league 2020 linagoma kufunguka nakuleta huu ujumbe


Tatizo lipo wapi wakuu???
Screenshot_20201119-202748.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom