Hellow!!!

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Nov 29, 2010
1,622
43
Hi! Salam zangu kwa wote mliofungua post hii...kwanza pili nikupiga hodi ukumbini hapa kulikonivutia sana sana....naomba ushirikiano wenu wakubwa...ni mimi wenu nilham....:a s 103::a s 103:
 
Hi! Salam zangu kwa wote mliofungua post hii...kwanza pili nikupiga hodi ukumbini hapa kulikonivutia sana sana....naomba ushirikiano wenu wakubwa...ni mimi wenu nilham....:a s 103::a s 103:

Kwakuwa umekuja kwa hodi basi naomba niwe wa kwanza kukukaribisha kwa shangwe karibu sanaaaaaaaaaaaaaa, halafu unaonekana mwenye hekma na adabu wewe,c et eeee
 
Karibu sana:A S-rose::A S-rose::A S-rose::A S-rose::A S-rose::A S-rose::A S-rose::A S-rose::A S-rose::A S-rose:
 
na mi naombeni kukaribishwa kwa leo waungwana.
wise...do ze nidiful!
For u i will do more than :A S-rose::A S-rose::A S-rose:nitaongeza:whoo::A S kiss::A S kiss::A S kiss::couch2:missing u big tym lov
 
Hi! Salam zangu kwa wote mliofungua post hii...kwanza pili nikupiga hodi ukumbini hapa kulikonivutia sana sana....naomba ushirikiano wenu wakubwa...ni mimi wenu nilham....:a s 103::a s 103:
Karibu, lakini kumbuka humu ndani ni NGUVU YA HOJA.................. USIJA UKAJA KUONGEZA IDADI ya Malaria Sugu and ze like.........
 
For u i will do more than :A S-rose::A S-rose::A S-rose:nitaongeza:whoo::A S kiss::A S kiss::A S kiss::couch2:missing u big tym lov

oh luv thats so swit ngoja nirudi hme sasa am sure i will get more than zis!
 
Back
Top Bottom