Hellow!!!


NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,628
Likes
1
Points
0
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,628 1 0
Hi! Salam zangu kwa wote mliofungua post hii...kwanza pili nikupiga hodi ukumbini hapa kulikonivutia sana sana....naomba ushirikiano wenu wakubwa...ni mimi wenu nilham....:a s 103::a s 103:
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Hi! Salam zangu kwa wote mliofungua post hii...kwanza pili nikupiga hodi ukumbini hapa kulikonivutia sana sana....naomba ushirikiano wenu wakubwa...ni mimi wenu nilham....:a s 103::a s 103:
Kwakuwa umekuja kwa hodi basi naomba niwe wa kwanza kukukaribisha kwa shangwe karibu sanaaaaaaaaaaaaaa, halafu unaonekana mwenye hekma na adabu wewe,c et eeee
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
karibu sana
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,329
Likes
4,817
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,329 4,817 280
Karibu sana ukumbini.
 
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
2,081
Likes
314
Points
180
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
2,081 314 180
Karibu sana mkuu!!
 
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2010
Messages
3,248
Likes
20
Points
135
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2010
3,248 20 135
Karibu sana:A S-rose::A S-rose::A S-rose::A S-rose::A S-rose::A S-rose::A S-rose::A S-rose::A S-rose::A S-rose:
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,933
Likes
1,949
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,933 1,949 280
Karibu sana:A S-rose::A S-rose::A S-rose::A S-rose::A S-rose::A S-rose::A S-rose::A S-rose::A S-rose::A S-rose:
na mi naombeni kukaribishwa kwa leo waungwana.
wise...do ze nidiful!
 
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2010
Messages
3,248
Likes
20
Points
135
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2010
3,248 20 135
na mi naombeni kukaribishwa kwa leo waungwana.
wise...do ze nidiful!
For u i will do more than :A S-rose::A S-rose::A S-rose:nitaongeza:whoo::A S kiss::A S kiss::A S kiss::couch2:missing u big tym lov
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,817
Likes
5,414
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,817 5,414 280
Hi! Salam zangu kwa wote mliofungua post hii...kwanza pili nikupiga hodi ukumbini hapa kulikonivutia sana sana....naomba ushirikiano wenu wakubwa...ni mimi wenu nilham....:a s 103::a s 103:
Karibu, lakini kumbuka humu ndani ni NGUVU YA HOJA.................. USIJA UKAJA KUONGEZA IDADI ya Malaria Sugu and ze like.........
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,933
Likes
1,949
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,933 1,949 280
For u i will do more than :A S-rose::A S-rose::A S-rose:nitaongeza:whoo::A S kiss::A S kiss::A S kiss::couch2:missing u big tym lov
oh luv thats so swit ngoja nirudi hme sasa am sure i will get more than zis!
 
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
226
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 226 160
aa huyu hataongeza atapigania kukomesha malaria sugu nchini..
Karibu, lakini kumbuka humu ndani ni NGUVU YA HOJA.................. USIJA UKAJA KUONGEZA IDADI ya Malaria Sugu and ze like.........
 
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,628
Likes
1
Points
0
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,628 1 0
shukrani zangu kwa wooote!!!!!:A S-alert1:
 

Forum statistics

Threads 1,235,141
Members 474,353
Posts 29,213,151