hellow magreat thinkers, me ni mgeni mwenyeji... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hellow magreat thinkers, me ni mgeni mwenyeji...

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Frank lwakatare, Aug 13, 2012.

  1. F

    Frank lwakatare Member

    #1
    Aug 13, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nilijiunga zamani ila sikuwa mtumiaji wa mara zote wa huu mtandao kutokana na kuwa shule na sababu nyingine ndogondogo,.hivyo bas kwa kipindi hichi kifupi naomba nipate friends na makamanda majembe ya ukweli.
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,474
    Likes Received: 4,134
    Trophy Points: 280
    Marafiki tupo wengi sana ushindwe mwenyewe. Karibu sana!
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 18,005
    Likes Received: 739
    Trophy Points: 280
    Karibu sana JF mkuu.
     
  4. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,975
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    Karibu sana jamvini.
     
  5. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2012
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,370
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    karibu sana
     
  6. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 11,329
    Likes Received: 2,980
    Trophy Points: 280
    Pita ndani.:A S-frusty::A S-rose::brick::deadhorse::msela::hungry:
     
Loading...