Hello


P

Popompo

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
411
Likes
2
Points
33
P

Popompo

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
411 2 33
Nawasalimu wana jamii me ni mgeni wenu naomba mnipokee tupeane mawazo ya kulijenga taifa letu.
 
kisu

kisu

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2009
Messages
830
Likes
66
Points
45
kisu

kisu

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2009
830 66 45
Karibu Popompo. Kwa niaba ya wanajamvi tutashirikiana kimawazo katika kujenga taifa na kuwafichua mafisadi wote.
 
Edgartz

Edgartz

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2010
Messages
241
Likes
2
Points
35
Edgartz

Edgartz

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2010
241 2 35
karibu sana na tupo pamojaaa!
 
Pacemaker

Pacemaker

Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
17
Likes
0
Points
3
Pacemaker

Pacemaker

Member
Joined Oct 4, 2010
17 0 3
Karibu, Tanzania yetu inatuhitaji sote kwa pamoja tujumuike kujenga jamii imara ya kiraia. Mchango wako ni wa muhimu kufikia azma hiyo.Jitahidi tumia vizuri nyezo zilizopo kufanikisha Karibu sana.
 
R

Rugemeleza

Verified Member
Joined
Oct 26, 2009
Messages
668
Likes
6
Points
35
R

Rugemeleza

Verified Member
Joined Oct 26, 2009
668 6 35
Wakaribishwa na tupe mchango wako mzuri.
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
karibu sana muheshimiwa:smile:
 

Forum statistics

Threads 1,236,304
Members 475,050
Posts 29,253,440