Hello jamii forums members, i am back

Mbwambo

JF-Expert Member
Nov 25, 2008
625
170
I AM GLAD I AM BACK TO JAMII FORUMS.
HOW ARE YOU DOING ALL?

NASEMA ASANTE SANA KWA JINSI MEMBERS WALIVYONIFANYA NIRUDI JAMII FORUMS KUTOKANA NA MICHANGO YAO SAFI TOFAUTI NA ZAMANI. NIMEFURAHIA PIA JUKWAA LA SIASA WAKATI WA UCHAGUZI
KEEP IT UP WAPENDWA.....:israel:
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom