Helkopter katika chaguzi zinasaidia nini ktk Jimbo moja?


KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,645
Likes
2,488
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,645 2,488 280
Kama siyokufuja pesa za walipa kodi nini?naomba hapa tuwekane wazi mimi sioni mantiki kwa vyama kutumia gharama zilizopitiliza kwa kukodi helkopiter kwa ajili ya chaguzi ndogo kama Igunga kwani ni rahisi kufikika!

Gharama inayotumika kwa jimbo moja ni ufujaji wa kodi! Au helkopiter ni turufu katika uchaguzi? Mimi hili napingana nalo labda nasema labda kama hizo helkopiter hazitumii sehemu ya ruzuku ambayo nikodi yangu!

Naomba maelezo yenu.
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
23
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 23 0
Helikopta ni chombo cha usafiri kinachoruka juu kwa juu na kwa muda wa haraka kuliko magari hivyo kuwafikia wananchi kwa uharaka zaidi. Kuhusu matumizi ya pesa hilo halikuhusu kwasababu kila chama kinapokea ruzuku kutoka serikalini.
 
Barubaru

Barubaru

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2009
Messages
7,161
Likes
31
Points
0
Barubaru

Barubaru

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2009
7,161 31 0
Hakika hiyo ni kuonyeshana ufahari katika kampeni.

Wilaya moja helkopta tatu si zitagongana angani.

Tuombe kheir itawale shari. mambo yaende shwari.
 
M

Makupa

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
2,856
Likes
157
Points
160
M

Makupa

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
2,856 157 160
Helikopta ni chombo cha usafiri kinachoruka juu kwa juu na kwa muda wa haraka kuliko magari hivyo kuwafikia wananchi kwa uharaka zaidi. Kuhusu matumizi ya pesa hilo halikuhusu kwasababu kila chama kinapokea ruzuku kutoka serikalini.
Utumiaji wa helkopter ni ufujaji tu wa hela za walipa kodi na si vinginevyo
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
23
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 23 0
Utumiaji wa helkopter ni ufujaji tu wa hela za walipa kodi na si vinginevyo
Nimekuambia kila chama kinapata ruzuku, au ulishawahi kuchanga hela ya helikopta?
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,245
Likes
4,664
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,245 4,664 280
Utumiaji wa helkopter ni ufujaji tu wa hela za walipa kodi na si vinginevyo
Hayo maneno nadhani ungewambia CDM wana miaka mingi wanatumia Helkopta.
Na posho za maandamano ni ufujaji mkubwa wa kodi zetu Watanzania wapenda amani
 
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,882
Likes
104
Points
135
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,882 104 135
Hayo maneno nadhani ungewambia CDM wana miaka mingi wanatumia Helkopta.
Na posho za maandamano ni ufujaji mkubwa wa kodi zetu Watanzania wapenda amani
nyie magamba mbona mna akili fup hvyo? Hiv huwa hamuwezi kuandika chochote bila neno amani? Hivi ni aman gan mnayoizungumzia?
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
58,159
Likes
22,596
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
58,159 22,596 280
Zinasaidia usafiri. Hapa kwetu helikopta ni kitu cha ajabu kutumika, kwa ushamba wetu na kutokuwa na "exposure". Wenzetu wanazitumia kama Taxi na njia moja muhimu ya usafiri.

Hainishangazi kuwa helikopta ni ajabu kwetu, kwani hata magari bado ni anasa hapa kwetu na mafanikio ya mtu hadi hii leo hapa kwetu yanapimwa kwa kuwa na au kutokuwa na gari. Seuse "Helicopter".
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,421
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,421 3,471 280
Najiuliza hivi, Igunga ni ile ile ya mwaka jana, wananchi ni wale wale. Mbona mwaka jana helkopta hazikuwepo Igunga?
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,066
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,066 280
Zinasaidia usafiri. Hapa kwetu helikopta ni kitu cha ajabu kutumika, kwa ushamba wetu na kutokuwa na "exposure". Wenzetu wanazitumia kama Taxi na njia moja muhimu ya usafiri.

Hainishangazi kuwa helikopta ni ajabu kwetu, kwani hata magari bado ni anasa hapa kwetu na mafanikio ya mtu hadi hii leo hapa kwetu yanapimwa kwa kuwa na au kutokuwa na gari. Seuse "Helicopter".
na hayo yote yamesababishwa na nchi kuongozwa na chama gani??????
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,066
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,066 280
Nimekuambia kila chama kinapata ruzuku, au ulishawahi kuchanga hela ya helikopta?
ina maana hizo ruzuku zinatoka mbinguni?
kodi zetu tunazolipa ndio ruzuku hiyo hiyo....
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
23
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 23 0
ina maana hizo ruzuku zinatoka mbinguni?
kodi zetu tunazolipa ndio ruzuku hiyo hiyo....
Hela yako ni pato linalotokana na shughuli unayoifanya. Kama Chadema au CCM watachangisha michango kutoka kwa wananchi hapo una haki ya kulalamika. Lakini ieleweke kila chama kina fungu lake kutoka serikalini na ni maamuzi ya chama husika juu ya matumizi ya hiyo hela. Waende na ungo, helikopta , treni, bodaboda ni juu yao wenyewe.
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,066
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,066 280
Hela yako ni pato linalotokana na shughuli unayoifanya. Kama Chadema au CCM watachangisha michango kutoka kwa wananchi hapo una haki ya kulalamika. Lakini ieleweke kila chama kina fungu lake kutoka serikalini na ni maamuzi ya chama husika juu ya matumizi ya hiyo hela. Waende na ungo, helikopta , treni, bodaboda ni juu yao wenyewe.
fungu kutoka serikalini linatoka wapi?
upeo wako ni aibu mno kuamini.....
 
M

MUHA ASILIA

New Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
2
Likes
0
Points
0
M

MUHA ASILIA

New Member
Joined Sep 29, 2011
2 0 0
Zinasaidia usafiri. Hapa kwetu helikopta ni kitu cha ajabu kutumika, kwa ushamba wetu na kutokuwa na "exposure". Wenzetu wanazitumia kama Taxi na njia moja muhimu ya usafiri.

Hainishangazi kuwa helikopta ni ajabu kwetu, kwani hata magari bado ni anasa hapa kwetu na mafanikio ya mtu hadi hii leo hapa kwetu yanapimwa kwa kuwa na au kutokuwa na gari. Seuse "Helicopter".
Ni kweli bibie ni ushamba tu ndio maana hawatumii hellicopter eti eeeh.........si ndio maana ni ushamba tu kutumia magari kama ambulance ndo mana tumetumia bajaji kama ambulance eeeh si unajua nchi nyingine zilizoendela bajaji zinafanya vizuri sana eeh. Ni ushamba kwa waziri kutembelea landrover eeeh bora watumie V8 au HUMMER eeeh.........CCM oYEEEEEEEE
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
23
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 23 0
fungu kutoka serikalini linatoka wapi?
upeo wako ni aibu mno kuamini.....
Linatokana na kodi. Labda kifupi ni hivi: kuwapangia Chadema au CCM juu ya matumizi yao ni sawa na mtu akupangie juu ya matumizi ya mshahara wako (kama unao)
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,066
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,066 280
Linatokana na kodi. Labda kifupi ni hivi: kuwapangia Chadema au CCM juu ya matumizi yao ni sawa na mtu akupangie juu ya matumizi ya mshahara wako (kama unao)
akili zako zinafurahisha..
mshahara ni malipo ya kazi kwa mtu binafsi...
ruzuku ni pesa wanayopewa na ina masharti yake na marufuku yake...
ruzuku sio mshahara......
 
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
6,381
Likes
2,471
Points
280
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
6,381 2,471 280
Kama siyokufuja pesa za walipa kodi nini?naomba hapa tuwekane wazi mimi sioni mantiki kwa vyama kutumia gharama zilizopitiliza kwa kukodi helkopiter kwa ajili ya chaguzi ndogo kama Igunga kwani ni rahisi kufikika!

Gharama inayotumika kwa jimbo moja ni ufujaji wa kodi! Au helkopiter ni turufu katika uchaguzi? Mimi hili napingana nalo labda nasema labda kama hizo helkopiter hazitumii sehemu ya ruzuku ambayo nikodi yangu!

Naomba maelezo yenu.
Helkopta zinasaidia kufika maeneo ambayo kwa njia za magari hayawezi kufika huko.Kuhusu gharama hilo ni jambo la kawaida sana na hakuna njia ya kukwepa gharama pia kodi zetu wananchi masikini unazozilalamikia na kuziona ktk helkopta tu ungekuwa muungwana kidogo kwa kuballance mambo.DOWANS WAMEKOMBA BILIONI 112 PMJ NA RIBA NDANI YAKE,hizi pesa nyingi zinazoibwa kiuwazi chini ya Serikali hii ya Tanzania iliyotokana na chama cha Mapinduzi hujaziona kabisa Kama ni wizi mkubwa!!!?
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
23
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 23 0
akili zako zinafurahisha..
mshahara ni malipo ya kazi kwa mtu binafsi...
ruzuku ni pesa wanayopewa na ina masharti yake na marufuku yake...
ruzuku sio mshahara......
Naomba marufuku za ruzuku
 

Forum statistics

Threads 1,215,181
Members 463,075
Posts 28,538,778