Heko Waziri mkuu kwa kuwatia moyo makamanda wa jeshi la polisi

wakatanta

JF-Expert Member
Feb 5, 2018
1,802
2,000
Nimekusoma na kukuelewa vyema leo ulipokuwa singida ,umeonyesha ni namna gani serikali iko pamoja na vyombo vya ulinzi na usalama hasa jeshi la polisi kwa kuondokewa na askari wake.

Pia kauli hii inahitimisha kelele dhidi ya Saimon Siro za wanasiasa waliojificha kwenye uhanaharakati kupata somo la kile wanachifikiria kama ajali wanayoitengeneza kwa kamanda makini Simion Siro
 

Vessel

JF-Expert Member
Aug 29, 2018
5,659
2,000
Nimekusoma na kukuelewa vyema leo ulipokuwa singida ,umeonyesha ni namna gani serikali iko pamoja na vyombo vya ulinzi na usalama hasa jeshi la polisi kwa kuondokewa na askari wake.

Pia kauli hii inahitimisha kelele dhidi ya Saimon Siro za wanasiasa waliojificha kwenye uhanaharakati kupata somo la kile wanachifikiria kama ajali wanayoitengeneza kwa kamanda makini Simion Siro
Sawa wakutanta,ila tuambia kama sii timu sgang
 

Ileje

JF-Expert Member
Dec 20, 2011
7,330
2,000
Nimekusoma na kukuelewa vyema leo ulipokuwa singida ,umeonyesha ni namna gani serikali iko pamoja na vyombo vya ulinzi na usalama hasa jeshi la polisi kwa kuondokewa na askari wake.

Pia kauli hii inahitimisha kelele dhidi ya Saimon Siro za wanasiasa waliojificha kwenye uhanaharakati kupata somo la kile wanachifikiria kama ajali wanayoitengeneza kwa kamanda makini Simion Siro
Mwambie akina Hamza wako wengi ajiandae!
 

nyboma

JF-Expert Member
Aug 29, 2021
633
1,000
Ila tuseme ukweli, Jeshi letu la polisi lina vilaza nadhani kati ya majeshi yote huku ndio kuna vilaza wa mwisho.

Kuna siku nilifika kituoni kutoa maelezo fulani yaani yule askari aliyekuwa ananichukua maelezo alikuwa hajui anaandika nini.

Hili Jeshi lijitathimini ni vyema likaingia vyuoni kuchukua vijana wasomi na kuachana na hawa vilaza wanaotumia nguvu kuliko matumizi sahihi ya akili.
 

eddy

JF-Expert Member
Dec 26, 2007
14,084
2,000
Idd Amin, alivyokuwa mpishi jeshini alikuwa askari hodari alivyokuwa mkuu wa majeshi tatizo likaanza kuonekana, alivyokuwa rais akawa mtu wa hovyo sana
 

kipara20

JF-Expert Member
Jul 30, 2021
1,010
2,000
Nimekusoma na kukuelewa vyema leo ulipokuwa singida ,umeonyesha ni namna gani serikali iko pamoja na vyombo vya ulinzi na usalama hasa jeshi la polisi kwa kuondokewa na askari wake.

Pia kauli hii inahitimisha kelele dhidi ya Saimon Siro za wanasiasa waliojificha kwenye uhanaharakati kupata somo la kile wanachifikiria kama ajali wanayoitengeneza kwa kamanda makini Simion Siro

kamanda makini simion sirro
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom