HECHE na SILINDE sijapenda hii kwenye fcbk wall zenu" | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HECHE na SILINDE sijapenda hii kwenye fcbk wall zenu"

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by AdvocateFi, May 31, 2012.

  1. AdvocateFi

    AdvocateFi JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,548
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Mimi kama mwanacdm halisi ni lazima niwe mkweli hasa pale napoona kuna kitu kama hakiendi sawa.
    Jamani kwa mtazamo wangu (self opinion) sijafurahishwa na hizi picha kwenye fcbk wall ya Heche na Silinde kwani zinaashiria uhanasa fulani ambao kila siku tumekuwa tukimlaumu na kumponda will malecela kwa kuweka picha za mabinti walovaa nusu uchi kwenye blog yake kwan zinatoa taswira mbaya kwa mtu ambaye anayetaka kuwa kiongozi.

    Ni mtazamo tu, toa na wako tudadafue.
     

    Attached Files:

  2. mwanapolo

    mwanapolo Senior Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Shida ni picha tu? Mbona ziko poa?
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,176
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Kwani Shilinde kamshambulia Malecela au kaweka kwenye wallpaper yake ili watu watoe comment zao?

    Kiukweli Malecela hana jipya.
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,491
    Likes Received: 848
    Trophy Points: 280
    Shida iko kwako, elewa kuwa kuna internet hackers ambao wanapost kwenye walls. Hata hivyo mbona na picha za kawaida tu?
     
  5. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Jamani tuacheni kumiliki Wabunge wetu; Wana Uhuru wao sasa hivi huu Ulimwengu wa Information Super Highway

    Tumekuwa karibu sana na Wabunge wetu; Shukrani kwa Technology; Lakini tusifanye hii iwe ndio Pango la kuwanyima

    Raha Wabunge wetu sasa na kuwakosoa kila kitu unapoona kwenye site zao; nadhani wana haki na sioni kama hizo

    Picha zina tatizo hata kidogo. Tumekuwa Wamiliki wa Wabunge wetu Sasa kwasababu ya Technology. Je, Akijiondoa

    Utalalamika?
     
  6. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,764
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Achana na Mambo binafsi ya watu... Fanya kilichokupeleka facebook
     
  7. S

    SANING'O LOSHILU Senior Member

    #7
    May 31, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli kaka hawa jamaa kuna haja gani ya kutuwekea picha za kakahaba wao wakati hii nichi ina vitu vingi vya kujadili? Au na nyie mmeshaishiwa mawazo mapema hivi?
     
  8. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,412
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hiki ndio kilinifanya nifunge fb account yangu,kunawakati watu wanakuwekea mipicha ya kutiana aibu,watu wengne wanazani wewe ndio umeweka,nadhani ndio kilichotokea kwa Heche na mwenzie
     
  9. m

    mahoza JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 1,230
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Sioni kama zina tatiizo. Hiyo kaptula au gauni lisilo na mikono?
     
  10. Z

    Ziege liebe Member

    #10
    May 31, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    honestly we ulieattach izo picha jipange, coz hazina tatizo lolote,
     
  11. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,437
    Likes Received: 678
    Trophy Points: 280
    Halafu inakuwaje unakopi picha za watu facebook na kuziweka hapa?
    Kama wenye picha wakilazimisha JF ku-reveal identity yako, uko tayari kuwalipa fidia?
     
  12. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    unaufahamu uchi wewe au unabweka tu? kwanza waombe radhi kwa kunakili picha za watu bila ridhaa yao na kuziweka hapa. ungeikuta ya mkeo au mama yako ipo kule ingeiweka hapa? tena ukome kabisa tabia yako hiyo.
     
  13. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #13
    May 31, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,936
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    pia kuna tabia ya watu ku'tag picha,
     
  14. Oluoch

    Oluoch Senior Member

    #14
    May 31, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna tatizo............sijaona cha ajabu
     
  15. Waberoya

    Waberoya Platinum Member

    #15
    May 31, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 10,424
    Likes Received: 2,668
    Trophy Points: 280
    Watanzania bana, personally naona hata mtu mwenye account ya fcb hayuko serious, because hothing substantial there than blah blah and wastage of time, call me conservative,,,call me what!

    lakini kama mme-endorse fcb? si ni ya mtu binafsi?? yeye sio ndio anaamua kipi kizuri na kipi kibaya?? what if kibaya kwako kizuri kwake?? ndiyo hasara hizo za fbk.......pengine watu wenyewe wana wake zao!!! wake zao wanaona poa tu...mtu mwingine anaona nouma!!

    I dont advocate the unethical photos etc, lakini naona teknolojia hizi tunakurupuka nazo sana........ na zinadumaza ubongo
     
  16. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #16
    May 31, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,659
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hiyo ya Silinde sijui, ila hiyo ya Heche ni mtu amemtag !
     
  17. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 7,032
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    sioni ubaya mbona wamevaa tu vizuri
    kwa sasa ndio kabisa wanatembea uchi kwa vile ni summer
    inategema anatufikishai ujumbe gani. hata hivo facebook ni private life
    kwani ukiwa mwanasiasa ni dahmbi kuwa na private life au private and social communication?
     
  18. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #18
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Siku hizi kuna ma-hackers wengi sana na pia kuna ku-tag picha.
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,299
    Likes Received: 14,547
    Trophy Points: 280
    wewe utakuwa na pepo la ngono..mbona picha ziko poa..wewe utakuwa hauna exposure..safiri safiri ndugu yangu ...hao wamezaa kawaida tu
     
  20. AdvocateFi

    AdvocateFi JF-Expert Member

    #20
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,548
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Jamani wanjamvi sio ugomvi zas y nilisema t woz jst my own opinion, but angalizo kwa viongozi wote wa CDM wanatakiwa wajijue kwamba wao ni public figure wa nchi na ndio tunawatazama wao kwenye ukombozi huu wa 2, so ni vyema wakatumia vyema hii mitandao kwani wenyewe si kama watu wa kawaida kama sisi hapa, maana mdudu ccm hutumia udhaifu mdogo tu kuwapaka matope viongozi wetu.
    MUNGU IBARIKI CHADEMA.
     
Loading...