Heche, Munishi, Msigwa na Rose Kamili kuwasha moto Vyuo Vikuu Morogoro


Mdutch

Mdutch

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2011
Messages
214
Likes
0
Points
0
Mdutch

Mdutch

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2011
214 0 0
Mwenyekiti wa BAVICHA John Heche, Katibu Mkuu wa BAVICHA Deogratias Munishi, Mbunge Peter Msigwa, Mbunge Rose Kamili na Mbunge Suzan Kiwanga leo wataunguruma Mjini Morogoro katika Kongamano la wanafunzi wa vyuo vikuu wa CHADEMa litakalofanyika katika ukumbi wa SAVOA.

Kongamano hilo limeandaliwa na CHASO Mkoa wa Morogoro kwa mujibu wa matangazo yaliyabandikwa sehemu mbali mbali hapa Morogoro litaanza saa tatu kamili asubuhi.
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,350
Likes
702
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,350 702 280
CCM wanachojua sasa hivi ni kudandia misiba ya wasanii maarufu eti kuwa karibu na vijana.
 
S

SHEMGUNGA

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2012
Messages
662
Likes
69
Points
45
Age
29
S

SHEMGUNGA

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2012
662 69 45
ccm kwishineiiiiii
 
USTAADHI

USTAADHI

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
1,518
Likes
6
Points
135
USTAADHI

USTAADHI

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
1,518 6 135
pigeni kazi makamanda Mungu yupo upande wetu.
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,350
Likes
702
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,350 702 280
Hongereni sana makamanda
 
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
619
Likes
53
Points
45
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
619 53 45
kamwageni nondo huko kwa kweli
 
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
10,855
Likes
797
Points
280
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
10,855 797 280
Mpaka kieleweke.........
 
50thebe

50thebe

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,011
Likes
422
Points
180
50thebe

50thebe

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,011 422 180
Mwenyekiti wa BAVICHA John Heche, Katibu Mkuu wa BAVICHA Deogratias Munishi, Mbunge Peter Msigwa, Mbunge Rose Kamili na Mbunge Suzan Kiwanga leo wataunguruma Mjini Morogoro katika Kongamano la wanafunzi wa vyuo vikuu wa CHADEMa litakalofanyika katika ukumbi wa SAVOA.

Kongamano hilo limeandaliwa na CHASO Mkoa wa Morogoro kwa mujibu wa matangazo yaliyabandikwa sehemu mbali mbali hapa Morogoro litaanza saa tatu kamili asubuhi.
Chadema ishakuwa epidermic, ukisikia leo wapo Geita, kesho utaambiwa wapo Morogoro, mara utawasikia wanaunguruma Kinondoni..upande wa CCM utasikia mawaziri wamezomewa...CCM wanachofanya ni damage control tu, maana risk control wameshashindwa.
 
G

Greenwhich

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
1,337
Likes
3
Points
135
Age
28
G

Greenwhich

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
1,337 3 135
Safi sana makamanda
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
35,741
Likes
45,036
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
35,741 45,036 280
Najivunia kuwa mwanachama wa CHADEMA.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
kinya

kinya

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2009
Messages
483
Likes
23
Points
35
kinya

kinya

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2009
483 23 35
Wakati wakihangaika kujitafutia umaarufu rahisi hasa kwenda na bendera msibani MAKAMANDA PIGENI KAZI MPAKA KIELEWEKE
 
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
7,056
Likes
42
Points
145
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
7,056 42 145
Mungu yupo upande wa CDM
 
Mlengo wa Kati

Mlengo wa Kati

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2011
Messages
2,732
Likes
10
Points
0
Mlengo wa Kati

Mlengo wa Kati

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2011
2,732 10 0
Mungu yupo upande wa CDM
Katibu Mkuu wa Chadema kapora mke wa mtu na hata Rose Kamili ni mjane alie achwa na Padri Slaa,Mungu hasikilizi maombi ya wazinzi hivyo naamini MUNGU hawezi kuwa upande wa CDM,kiongozi wao mikino yake michafu na ni chukizo mbele za Mungu!
 
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,748
Likes
74
Points
145
Age
38
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,748 74 145
Katibu Mkuu wa Chadema kapora mke wa mtu na hata Rose Kamili ni mjane alie achwa na Padri Slaa,Mungu hasikilizi maombi ya wazinzi hivyo naamini MUNGU hawezi kuwa upande wa CDM,kiongozi wao mikino yake michafu na ni chukizo mbele za Mungu!
aibu kwako libaba na heshima zako kuongea kama hadija kopa yupo jukwaani. Pole sana
 
Bams

Bams

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
4,787
Likes
5,472
Points
280
Bams

Bams

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
4,787 5,472 280
Usimkufuru Mungu. Kasome historia ya wokovu wa binadamu. Maana kipimo utumiacho binadamu kumhukumu binadamu mwenzako si hicho atumiacho Mungu. Mungu siyo wa hivyo. Kwa nini Mungu alimkweza Yakobo aliyekuwa mwongo na dhaifu dhidi ya Kaka yake aliyeitwa Essau? Kwa nini Mungu alikubali Yese azaliwe kwa mke aliyerithiwa na Boaz kuliko wake zake wa halali, Kwa nini Mungu amchagua Daud mtoto dhaifu wa Yese akawaacha wakubwa na wenye afya? Kwa nini Mungu alikubali Mfalme Sulemani azaliwe kutoka kwa mwanamke ambaye Daud alimpora askari wake? Hekima ya Mungu si kama ufikiriavyo. Nenda basi kajikumbushe utenzi ule wa Virgin Mary, 'aliwashusha wenye enzi katika viti akawakweza wanyenyekevu'. Kama Slaa anastahili na ameteuliwa kuleta ukombozi kwa Watanzania wadhulumiwa, hilo litatimia tu, tena kutimia kwa hilo wala si lazima Dr. Slaa awe Rais. Angalia kazi aliyoifanya mpaka sasa jinsi ilivyo na mafanikio. Uelewa wa watu umebadilika sana, penda usipende, mchango wa Dr. Slaa katika kuamusha uelewa wa Watanzania kamwe hautasahaulika katika historia ya Tanzania.

Katibu Mkuu wa Chadema kapora mke wa mtu na hata Rose Kamili ni mjane alie achwa na Padri Slaa,Mungu hasikilizi maombi ya wazinzi hivyo naamini MUNGU hawezi kuwa upande wa CDM,kiongozi wao mikino yake michafu na ni chukizo mbele za Mungu!
 

Forum statistics

Threads 1,213,991
Members 462,462
Posts 28,497,887