Heche awatia mbaroni CCM wakigawa Rushwa Serengeti


M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
Mwenyekiti BAVICHA John Heche leo amewakurupusha na kuwakamata makada kadhaa wa CCM wakigawa Rushwa katika uchaguzi mdogo wa udiwani huko Serengeti.

Taarifa zinasema mara baada ya kuwakamata makada hao waliwapeleka polisi Serengeti mjini.Inasemekana kukamatwa huko kulisababishwa na mtego uliowekwa na wananchi wenyewe.

Chadema inatarajiwa kupata ushindi mnono kwenye kata hiyo.
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
15,138
Likes
4,956
Points
280
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
15,138 4,956 280
...amsha amsha kila kona.....safi sana makamanda...
 
C

Chang'o

Senior Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
105
Likes
1
Points
0
Age
41
C

Chang'o

Senior Member
Joined Dec 21, 2012
105 1 0
Hakuna kulala hadi kieleweke, well done kamanda!
 
Radhia Sweety

Radhia Sweety

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
4,443
Likes
357
Points
180
Age
33
Radhia Sweety

Radhia Sweety

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
4,443 357 180
Heche amekuwa polisi wa TAKUKURU?
 
Communist

Communist

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2012
Messages
5,382
Likes
43
Points
135
Communist

Communist

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2012
5,382 43 135
Hawa watoa rushwa, wangekuwa wanapata adhabu ya viboko hadharania tu, tena hamna haja ya kupelekwa mahakamani. Hebu tufikirie hili kabla ya 2014. Hawa wajumbe wa CCM hawana adabu kabisa.
 
M

Mudhakiru

Senior Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
175
Likes
0
Points
0
M

Mudhakiru

Senior Member
Joined Jun 14, 2011
175 0 0
Mwenyekiti BAVICHA John Heche leo amewakurupusha na kuwakamata makada kadhaa wa CCM wakigawa Rushwa katika uchaguzi mdogo wa udiwani huko Serengeti.

Taarifa zinasema mara baada ya kuwakamata makada hao waliwapeleka polisi Serengeti mjini.Inasemekana kukamatwa huko kulisababishwa na mtego uliowekwa na wananchi wenyewe.

Chadema inatarajiwa kupata ushindi mnono kwenye kata hiyo.
CCM hawana chao. Naombeni kwa waliokamatwa wakifikishwa mahakaman CHADEMA tufuatilie hizo kesi had mwisho isije ikawa nguvu ya soda kama kesi za usanii za EPA
 
K

kadidu

Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
39
Likes
0
Points
13
Age
30
K

kadidu

Member
Joined Apr 2, 2012
39 0 13
Heche amekuwa polisi wa TAKUKURU?
Radhia kuwa serious,mambo kama haya ya rushwa hayafanyiwi mzaha,au wewe nawe ni UKO MIONGONI MWA WATEULE WACHACHE AMBAO KUPITIA MIGONGO YA JAMAA ZAO WANAIKAMUA HII NCHI NA WANATAMANI KUDUMISHA MFUMO HUO?MAANA MICHANGO YAKO MINGI INA ELEMENT HIZO. Ila hapa sjut ulipokuwa mwanafunzi wangu hakuonyesha dalili ya baadhi ya vijana wanaofikiri kuwa hawawezi kupambana na maisha na kutumia maarifa na ujuzi tuliowapa kuyajenga maisha yao na wananchi wa nchi hii mbao wengi wao ni wanyonge,ISIPOKUWA KWA hisani ya magamba? USIJE UKANIKUMBUSHA LILE TANGAZO LA BIA YA TUSKER-PALE VIJANA WALIOPIGA MPIRA KWENYE GARI LILOBEBA BIA NA WAKAWA WANALIKIMBIZA ILI KUUPATA ULE MPIRA.ILA KWA BAHATI MBAYA WALIPOLIFIKIA WAKATUPIWA CHUPA KADHAA ZA MVINYO NA WAKAANZA KUNYWA NA KUSAHAU JAMBO LA MSINGI WALILOKUWA WAKILITAFUTA "MPIRA".MSIPOTOSHWE NA VIJISENTI VYA MUDA TOKA KWA WATAWALA NA MKASAHAU KUUNGANA NA WAZALENDO WA NCHI HII ILI KULETA UKOMBOZI WA KWELI NA BAADAE MKAFAIDI RASLIMALI ZA NCHI YENU NA KUONDOKANA NA UNYONGE.NILIFIKIRI PIA KUKAA KWAKO PALE LIBRARY KULIKUSAIDIA JAPO KUPANUA FIKRA JAPO KWA KUSOMA VITABU VICHACHE VYENYE KUJENGA FIKRA ZENYE UDADISI .KUMBE SIO.IM VERY DISAPPOINTED
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,774
Likes
2,023
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,774 2,023 280
Mwita Maranya uko kimya sana kamanda. Tupe updates mkuu za Serengeti
 
Last edited by a moderator:
D

Dopas

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2010
Messages
1,151
Likes
18
Points
135
D

Dopas

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2010
1,151 18 135
Asante Heche kwa kututia nguvu hata sie tuliombali. Dawa yao ni hiyo hao nyang'au.. Mod atasema nimetukana????
 
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
4,214
Likes
1
Points
0
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
4,214 1 0
Mtaji wa ccm ni rushwa,umaskini na ujinga wa watanzania! Viongozi wengi wa ccm wamezoea hivo mfano ni mh. Lowasa, bila kugawa hongo hajisikii, inaweza ikawa pesa, wali na hata nyama ya ng'ombe!
 
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
1,022
Likes
4
Points
135
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
1,022 4 135
heche hanaga masihala wala kuremba
 
Comi

Comi

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
3,340
Likes
487
Points
180
Comi

Comi

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2011
3,340 487 180
Ingewezekana kila anayeshikwa akitoa/kupokea rushwa anapigwa picha ili mahali popote aendapo ajulikane huyu ndie mwana cdm,ccm,cuf n.k mtafuta kura kwa rushwa
 
D

dmayola

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2011
Messages
560
Likes
3
Points
35
D

dmayola

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2011
560 3 35
Ndani ya chama chaa wamezoea chaguzi za rushwa kwa hiyo wana malezi mabaya sana. Walitakiwa wapelekwe poilisi baada ya kupatiwa kichapo.
 

Forum statistics

Threads 1,273,817
Members 490,485
Posts 30,492,935