Heche atangaza maandamano Dar kesho, Polisi yapiga marufuku! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Heche atangaza maandamano Dar kesho, Polisi yapiga marufuku!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by USTAADHI, Nov 9, 2011.

  1. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135

    Wana JF

    Muda mfupi uliopita makao makuu CDM , Mwenyekiti wa vijana Taifa John Heche Suguta amengaza maandamano makubwa Dar es Salaam kesho asubuhi kuanzia eneo la kimara.

    Yeye pamoja na makamanda wengine walikuwa na mkutuna na wanacha wa CDM makao makuu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    safi sana tuna taka na mwanza,mbeya wafanye hivyo..
     
  3. s

    sawabho JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,378
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    Yanahusu nini? Maana maandamano lazima yawe na lengo au ujumbe wa kufikisha kwa hadhira. Je, ni ya amani?
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    Anapoteza tu muda! akaandamane tu huko vijijini, siyo hapa dar. Huku watu wana ufahamu na wanajitambua. aje kwa staili nyingine!
     
  5. only83

    only83 JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,188
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    CDM uwa hatuna maandamano ya kuvunja amani..wanao vunja amani ni CCM na vyombo vya dola...
     
  6. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Yetu majicho
     
  7. only83

    only83 JF-Expert Member

    #7
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,188
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Mkuu umeamia DAR sasa? Maana najua unaishi Lyamgungwe kule Iringa...nani amekuleta mjini? Na umeingia mjini ukajua tumia COMPUTER unapost uharo hapa JF....
     
  8. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #8
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Rejao bwana huwa unanifurahisha, yaani wewe unakaa unanusa sred za cdm tu na kuzi-crash! inaonekana kweli umemeza maji ya bendera ya kijani. mwenzio mwita keshajisalimisha, bado wewe, FF na malaria sugu. mtapata akili lini?
     
  9. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #9
    Nov 9, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuko pamoja maandamano kama kawaida REJAO naye atakuwa miongoni mwa waandamanaji.
     
  10. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #10
    Nov 9, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    Tatizo hawa CDM hawapo strategically.. hawajui wanachokitaka!
    kila siku wanatuacha dilema, Lengo la lema la kujipeleka mahakaman hatujui lilikuwa nini, wameshaenda tena kumuombea dhamana wenyewe, sasa hivi tena wanataka kuandamana dar, huku tunaona Zitto anagombana na NCCR mageuzi, mara gazeti ya mwanahalisi! tunaambiwa tena Slaa anatembea na bastola mikutanoni, mara tena mbowe kapotea, alikojificha hapajulikani!
    Haya ni matukio machache tu ndani ya muda mfupi yanayokihusu hiki chama ambacho bado ni kichanga sana. wangejipanga vizuri.
     
  11. Adolph

    Adolph JF-Expert Member

    #11
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    huu ugonjwa unaoumwa hauna dawa.....ukiona cdm bichwa lako linatoa makunyanzi...pua lako linamwaga kamasi...masaburi yako yanatoa ushuzi na kuwasha..utakufa tu huna jinsi
     
  12. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #12
    Nov 9, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    Usijali...nitakuwepo, huwa sikosi kuja kuangalia pumba zenu

    Mi invisible...kila mahali nipo
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    Nov 9, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,188
    Likes Received: 4,542
    Trophy Points: 280
    Ha! Ha! Ha! Kila siku nasema Chadema Dar es Salaam wapo Kimara Temboni na Kimara Bonyokwa..

    Kwa hiyo maandamo yanaanzia Kimara Baruti yanaishia Kimara Bonyokwa
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    Nov 9, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,188
    Likes Received: 4,542
    Trophy Points: 280
    Wameamua kuyapeleka kwa Wachagga wenzao Kimara
     
  15. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #15
    Nov 9, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    chadema hamna jipya...assume hili nino lisingekuwepo ungeandika nini?
     
  16. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #16
    Nov 9, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    hahaaha:lol: umeonaee....
     
  17. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #17
    Nov 9, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 56,848
    Likes Received: 19,377
    Trophy Points: 280
    Kimara A mpaka Kimara B
     
  18. Adolph

    Adolph JF-Expert Member

    #18
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    makalio...una swali lingine?
     
  19. Tekelinalokujia

    Tekelinalokujia JF-Expert Member

    #19
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 353
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyo jamaa na wenzake hao wana FUNZA huko juu kichwani na huko chini, hua wanawawasha ndio maana hawawezi kosekana kwenye ku-crash thread zinazozungumzia CDM, wala hakuna haja ya kujaribu kuwaelewesha lolote maana ni kazi bure, nia zao ni ku-divert concentration ya mambo ya maana yanayozungumziwa always.
     
  20. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #20
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    dar ndio wamechoka kuliko vijijini mkuu
     
Loading...