Hebu vuta picha ingekuwaje?

Fohadi

JF-Expert Member
Jul 24, 2020
653
1,000
Mara nyingi huwa tunasikia raha ya mapenzi inawafanya watu wanachizi na kufanya mambo ambayo watu wengine wanabaki wakishangaa. Mara huyu kahonga gari, mara huyu haelewani na familia kisa mwanamke.

Hivi ingekuwaje kama ule utamu ambao wanaume huwa tunaupata wakati wa ejaculation (utamu wa bao) kama ungekuwa unadumu kwa muda wa hata wa dakika 5 bila kukata?

Watu si wangetaja account number na password juu ya viuno?

 

iMind

JF-Expert Member
Mar 27, 2011
2,389
2,000
Hongera kwa kupata utamu. Mimi ni mwanaume lakini huwa sipati huo utamu hivyo siwezi kuchangia chochote. Huwa nafanya kwa ajili yake tu
 

Muuza simu used

JF-Expert Member
Aug 23, 2017
3,828
2,000
Hongera kwa kupata utamu. Mimi ni mwanaume lakini huwa sipati huo utamu hivyo siwezi kuchangia chochote. Huwa nafanya kwa ajili yake tu

Mkuu fanya haraka ukakatwe govi maana ni ngumu sana kusikia utamu ukiwa na mkono wa sweta sisi wanaume wenzio tunafaidi sana
 

Nas Jr

JF-Expert Member
May 15, 2018
4,606
2,000
Mkuu acha kufananisha password ya Account na mambo ya kijinga.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom