Hebu tuwe serious, hivi kuna mtu ana akili timamu anategemea Magufuli atakuwa Rais?


Renegade

Renegade

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2009
Messages
4,642
Points
2,000
Renegade

Renegade

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2009
4,642 2,000
nauliza hivi kweli kuna mtu ambae hajawahi kua refered kwenda milembe anategemea au anawaza kwamba magufuri atakua rais wa tanzania?

Magufuri awe rais kwa kipi au sifa gani aliyonayo, what is special kwa magufuri.

Magufuri kua rais itakua ajabu au maajabu ya dunia,itakua ajabu mpya duniani,new world wonder na itakua kivutio cha utalii.

Only milembe refered individuals wanawaza kwamba magufuri anaweza kua rais wa tanzania. Magufuri kila alichokifanya alifanya chini ya kiwango, ni mtu wa idadi na sio ubora.

Unakuta anajisifu kwa mibarabara mirefu alafu mibovu,hana traits za uongozi,hana calibre ya uongozi,hana sifa ya uongozi. Magufuri anafaa kuongozwa na kupewa maelekezo sio yeye kuongoza. Hilo tuliona kipindi anakurupuka kufungia malori ikabidi waziri mkuu amuongoze,hana busara,hana diplomasia ambayo ndio sifa kuu moja wapp ya kiongozi mkuu.
Ni wendawazimu na vichaa tu wanaamini magufuri atakua raisi.
pole sana.
 
G

Grace Kaswamila

Member
Joined
Aug 23, 2015
Messages
10
Points
0
G

Grace Kaswamila

Member
Joined Aug 23, 2015
10 0
Unapokuwa una kashifu wengine na kuwaona vichaaa na kadhalika, inawezekana kabisa wewe ndio unaonekana Kichaa. If i were yu (Whoever is using abusive languege) i would save my words for God knows wea z proper. Iyo yte Ni panick
 
Mgirik

Mgirik

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2013
Messages
11,591
Points
2,000
Mgirik

Mgirik

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2013
11,591 2,000
Nauliza hivi kweli kuna mtu ambae hajawahi kua refered kwenda milembe anategemea au anawaza kwamba Magufuri atakua rais wa Tanzania?

Magufuri awe rais kwa kipi au sifa gani aliyonayo, what is special kwa magufuri.

Magufuri kua rais itakua ajabu au maajabu ya dunia,itakua ajabu mpya duniani,new world wonder na itakua kivutio cha utalii.

Only milembe refered individuals wanawaza kwamba Magufuri anaweza kua rais wa Tanzania. Magufuri kila alichokifanya alifanya chini ya kiwango, ni mtu wa idadi na sio ubora.

Unakuta anajisifu kwa mibarabara mirefu alafu mibovu,hana traits za uongozi,hana calibre ya uongozi,hana sifa ya uongozi. Magufuri anafaa kuongozwa na kupewa maelekezo sio yeye kuongoza. Hilo tuliona kipindi anakurupuka kufungia malori ikabidi waziri mkuu amuongoze,hana busara,hana diplomasia ambayo ndio sifa kuu moja wapp ya kiongozi mkuu.
Ni wendawazimu na vichaa tu wanaamini magufuri atakua raisi.
unatakiwa umlaumu baba yako kukuzaa njee ya ndoa mpaka leo unaitwa mtoto wa hawala ndio maana huna adabu
 
M

martyr2012

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2012
Messages
528
Points
225
Age
50
M

martyr2012

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2012
528 225
Hebu wewe niambie magufuri ana sifa gani ya kumfanya awe rais. Tukiweka ushabiki wa vyama na ccm wanajua watu mnapenda chama na sio mtu ndio maana wanaweza kuteua hata taahira na akashinda uchaguzi maana wanajua watanzania hawapimi uwezo wa mtu wanapenda chama.

Magufuri ana nini cha kumfanya awe raisi,magufuri is a good manager not a leader, magufuri anatakiwa kupewa terms of reference na scope of work hapo ataweza lakini sio uraisi.

Urais is tooo big kwa magufuri, ni kumuonea kumpa urais, hata yeye anakiri alikua anajua hawezi na hatoshelezi kua rais kikwete ndio kampigia sim kumlazimisha achukue form.

Kikwete kwa kua anajua aliokota dodo kwenye mpilipili kafanya kila kitu rahisi anadhani anaweza kutuletea mtu hovyo kama yeye atuongoze tena kwa miaka 10, hili litakua taifa la mazezeta na sio watu wwnye akili kuwapa watu wasio na uwezo kwa awamu mbili watuongoze, nu maajabu ya dunia.
Kama hujui Lowassa ndio zero kabisaaa. Hafai na wala hawezi. Kwa sababu sisi hatujaona footprint kwa Lowassa bali ubaya tu kila alipopita. Na kiuwezo hasa wa mambo hakuna shaka Magufuli ni Mlima na Lowassa ni kichuguu tu basi
 
yomboo

yomboo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2015
Messages
5,722
Points
2,000
yomboo

yomboo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2015
5,722 2,000
Kama hujui Lowassa ndio zero kabisaaa. Hafai na wala hawezi. Kwa sababu sisi hatujaona footprint kwa Lowassa bali ubaya tu kila alipopita. Na kiuwezo hasa wa mambo hakuna shaka Magufuli ni Mlima na Lowassa ni kichuguu tu basi

Vise versa is true
 
G

Grace Kaswamila

Member
Joined
Aug 23, 2015
Messages
10
Points
0
G

Grace Kaswamila

Member
Joined Aug 23, 2015
10 0
Unae sema magufuli Ni just a Manager, is it bcoz sm1 with so much influence said it.... Alafu naww jiongeze magufuli alikuwa under someonez lead N so aka abide na hilo na akafanya aliyopaswa afanye, unaesem yy Ni Manager Plz justify yua course somemore. Halafu na Mh Magufuli kwasababu hatujawai kumpa nchi Embu tusimpakazie. Tunaofany ivyo tunaonyesha tuu kuwa tumepanick
 
Mfukua Makaburi

Mfukua Makaburi

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2014
Messages
2,677
Points
2,000
Age
29
Mfukua Makaburi

Mfukua Makaburi

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2014
2,677 2,000
Kama hujui Lowassa ndio zero kabisaaa. Hafai na wala hawezi. Kwa sababu sisi hatujaona footprint kwa Lowassa bali ubaya tu kila alipopita. Na kiuwezo hasa wa mambo hakuna shaka Magufuli ni Mlima na Lowassa ni kichuguu tu basi
Magufuri hamuwezi lowassa, magufuri ana uwezo mdogo sana. Magufuri hana sifa ya kua kiongozi mkubwa kama raisi, magufrrui ni manager mzuri lakini sio kiongozi. Magufuri hana sifa ya kua rais wa nchi, hiyo itajua blni qjabu sana na itaingia kwenye rekodi za dunia,watanzania tutaonekana vilaza sana kama tutampitisha magufuei kua rais
 
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2006
Messages
5,490
Points
0
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2006
5,490 0
CCM ni janga la kitaifa

wanaweza kucheza vigodoro tu

maana hakuna namna nyingine

 
G

Gratius d4m9

Member
Joined
Mar 16, 2013
Messages
62
Points
95
G

Gratius d4m9

Member
Joined Mar 16, 2013
62 95
Magufuli ndie raisi wa JMT wengine wasindikizaji tuu
 
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
25,237
Points
2,000
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
25,237 2,000
Mimi nina akili timamu na ndivyo itakavyokuwa, hutaki HAMA nchi.
 
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
25,237
Points
2,000
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
25,237 2,000
Unae sema magufuli Ni just a Manager, is it bcoz sm1 with so much influence said it.... Alafu naww jiongeze magufuli alikuwa under someonez lead N so aka abide na hilo na akafanya aliyopaswa afanye, unaesem yy Ni Manager Plz justify yua course somemore. Halafu na Mh Magufuli kwasababu hatujawai kumpa nchi Embu tusimpakazie. Tunaofany ivyo tunaonyesha tuu kuwa tumepanick
Magufuli ni MANAGER wa Mungu, kaZi atapiga tu!
 
Ghosryder

Ghosryder

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2014
Messages
9,541
Points
2,000
Ghosryder

Ghosryder

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2014
9,541 2,000
Nauliza hivi kweli kuna mtu ambae hajawahi kua refered kwenda milembe anategemea au anawaza kwamba Magufuri atakua rais wa Tanzania?

Magufuri awe rais kwa kipi au sifa gani aliyonayo, what is special kwa magufuri.

Magufuri kua rais itakua ajabu au maajabu ya dunia,itakua ajabu mpya duniani,new world wonder na itakua kivutio cha utalii.

Only milembe refered individuals wanawaza kwamba Magufuri anaweza kua rais wa Tanzania. Magufuri kila alichokifanya alifanya chini ya kiwango, ni mtu wa idadi na sio ubora.

Unakuta anajisifu kwa mibarabara mirefu alafu mibovu,hana traits za uongozi,hana calibre ya uongozi,hana sifa ya uongozi. Magufuri anafaa kuongozwa na kupewa maelekezo sio yeye kuongoza. Hilo tuliona kipindi anakurupuka kufungia malori ikabidi waziri mkuu amuongoze,hana busara,hana diplomasia ambayo ndio sifa kuu moja wapp ya kiongozi mkuu.
Ni wendawazimu na vichaa tu wanaamini magufuri atakua raisi.
Nadhani ni mazezeta watupu wanaweza kuamini fisadi papa litakuwa rais. Ni zaidi ya utaahira kuamini ENL atakuwa rais. Vema mumshauri apumzike na kuzurura.
 
lost id

lost id

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2014
Messages
2,643
Points
2,000
lost id

lost id

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2014
2,643 2,000
Mimi nina akili timamu na ndivyo itakavyokuwa, hutaki HAMA nchi.
Unaweza kua na akili timamu baada ya kua released toka milembe na dk akakupa mental disorder clearance certificate kwamba sasa unaweza kuchangamana na watu wa kawaida ila nyumbani una cheti cha milembe.

Ukifanya tukio la ajabu kama la kumchagua magufuri ndio watu watajiuliza kama zinakutosha na watagundua uliwahi kupelekwa milembe.

Nakubaliana na mtoa mada kwamba ni watu waliowahi kwenda milembe tu wanaweza kumchagua magufuri.
 
mpinga shetani

mpinga shetani

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
3,266
Points
1,225
mpinga shetani

mpinga shetani

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
3,266 1,225
Mtoa mada yuko hospitali. Msameheni. Malaria imepanda kichwani. Tatizo la ukawa, wanaongozwa na mgonjwa basi tena, wote hoi. Ila watakufa November
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,284
Points
2,000
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,284 2,000
Ukawa wÃ-naumwa kwasababu kama mgombea wenu ndo picha ya wenzie walivyo basi Ukawa wana matatizo kama babu yao ..wanatakiwa waelekezwe muhimbiri badala ya kuendelea kujiumiza na masindano ya masaa wanayochomwa kama ng'ombe wa maziwa
 

Forum statistics

Threads 1,295,677
Members 498,336
Posts 31,219,350
Top