Hebu tutazame timu iliyomzunguka Spika Job Ndugai


J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
17,698
Points
2,000
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
17,698 2,000
Safari hii Bunge kwa Mara ya kwanza limekutana Na Chuma Cha Pua ambacho kipo tayari kupoteza cheo Kuliko kunajisi Taaluma yake!

Taaluma yake inamtaka aseme Bunge Ni dhaifu wakati Siasa inamtaka asithubutu kusema Bunge dhaifu

Kasimama Na Taaluma Na Imani yake kutamka anachokiamini sahihi

Team Maslahi tungesimama upande wa Ugali
Hahahaa.........huyu amenikumbusha rip Prof Kighoma Ally Malima!

Ni kazi sana kuwapata watu aina ya Assad au Zitto wa " Buzwagi" katika ulimwengu wa sasa!
 
Bams

Bams

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
5,891
Points
2,000
Bams

Bams

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
5,891 2,000
Katibu wa bunge ni mvaa miwani myeusi.
 
busara kwanza

busara kwanza

Senior Member
Joined
Jan 29, 2019
Messages
178
Points
225
busara kwanza

busara kwanza

Senior Member
Joined Jan 29, 2019
178 225
Ndugu yai au ndu gay jamani
 
Shoctopus

Shoctopus

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2015
Messages
1,893
Points
2,000
Shoctopus

Shoctopus

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2015
1,893 2,000
Penye kenge na mamba hawakosi
Kuna msemo unaosema kawa ukitaka kumjua kiongozi tazama watu wake wakaribu waliomzunguka

Naamini kuwa Spika Job Ndugai lazima atakuwa kazungukwa na team nzito sana ya wasomi wa hali ya juu ambao wana uwezo, ujuzi na weledi uliotukuka.

Je team speaker ni akina nani? Elimu zao ni zipi? wamefanikiwa au wamefanikisha mambo yepi kwenye maisha yao ya public and Private? Na je waona mbali? Je wamefanyiwa extended vetting? Je wana ni watu ambao wameweka maslahi ya taifa mbele?

Je kwa haya yanayoendelea wana role zipi? Na hata kama maamuzi na matamshi ya spika kwenye hili sakata lake na CAG si ya spika moja kwa moja je hii team yake wamempa ushauri wenye maslahi kwa taifa?

Je hii ni team ya YES SPEAKER au ni watu embao wako independent minded with conviction? Je wako principled?
Sent using Jamii Forums mobile app
 
M

Msavila

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2007
Messages
415
Points
225
M

Msavila

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2007
415 225
Safari hii Bunge kwa Mara ya kwanza limekutana Na Chuma Cha Pua ambacho kipo tayari kupoteza cheo Kuliko kunajisi Taaluma yake!

Taaluma yake inamtaka aseme Bunge Ni dhaifu wakati Siasa inamtaka asithubutu kusema Bunge dhaifu

Kasimama Na Taaluma Na Imani yake kutamka anachokiamini sahihi

Team Maslahi tungesimama upande wa Ugali
Hajasema bunge ni dhaifu baki udhaifu wa wa bunge kufuatilia audit querries ilmakosa yasijirudie.
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,717
Points
2,000
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,717 2,000
Nilidhani utatoa majibu ya maswali unayoyauliza kumbe ni porojo tu zenye nia ya kuwafanya watu waone speaker amezungukwa na watu wa ovyo.
Kuna uhusiano wowote wa hii comment yako na ziara ya Pierre Liquid mjengoni?
 
L

LadyRed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2016
Messages
5,032
Points
2,000
L

LadyRed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2016
5,032 2,000
Hii timu mhh kifungu na 143 cha katiba mi ndo nmekisoma nashauri na wao wasome pia
 

Forum statistics

Threads 1,285,928
Members 494,830
Posts 30,879,298
Top