HEBU TUSHARE HII KITU WAKUU Inahusu Mkopo wa fasta

Status
Not open for further replies.

Nguto

JF-Expert Member
Apr 11, 2011
2,950
2,000
Mtu katunga mpango wa kutuibia watanzania. Haingii akilini rahisi wetu afanye mambo kienyeji hivi hata kama kweli kapewa fedha na Obama. Hii ni daylight robbery.
 

cement

JF-Expert Member
May 5, 2012
581
195
Yaani mambo siku hizi kila nayeamka na lake kimpango wake huu ni wizi mkubwa sanaaaaaa maana wataibiwa sana watu kwa hiki kitu
 
Status
Not open for further replies.

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom