Hebu tukumbushane baadhi ya matamshi au vitendo vyenye kuudhi toka kwa viongozi.


MARCKO

MARCKO

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
2,263
Likes
5
Points
0
MARCKO

MARCKO

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
2,263 5 0
Baadhi yake ni
1. Mbunge mmoja wa CDM ni sawa na viongozi 60 wa ccm kiutendaji.
2. Kama hamuwezi kulipia pantoni, pigeni mbizi
3. Kwahiyo inamaana baba yake Dr.Slaa ni shoga.
4. Niwarambe nisiwarambe?
5. CCM oyee __>kwenye uzinduzi wa mkoa mpya.
6. Huyu mbunge wenu kwanza alishanitaka kimapenzi nikakataa nikafukuzwa uwanachama,!
7. Ma DC wakivaa nguo za chama wanapokua ofisini hakuna tatizo.
8. Waambieni hii nchi inawenyewe wakafanye uhuni wao kwa maasimu wao nchi za nje.
9. Walimu wanataka mishahara minono wakati ni watu waliofeli
10. CDM ndio inaharibu wanafunzi chuoni na kushinikiza migomo
11. Hii bendera yao mimi namfungia mbwa (kweli akamfungia)
12. Kuweka bendera ya ccm kwenye jeneza
13. Huyu hawezi siasa akauze vilabu vya pombe uchagani
==<>=<>==
HEBU ENDELEZA KIDOGO......
 
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2011
Messages
4,587
Likes
8
Points
135
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2011
4,587 8 135
Baadhi yake ni
1. Mbunge mmoja wa CDM ni sawa na viongozi 60 wa ccm kiutendaji.
2. Kama hamuwezi kulipia pantoni, pigeni mbizi
3. Kwahiyo inamaana baba yake Dr.Slaa ni shoga.
4. Niwarambe nisiwarambe?
5. CCM oyee __>kwenye uzinduzi wa mkoa mpya.
6. Huyu mbunge wenu kwanza alishanitaka kimapenzi nikakataa nikafukuzwa uwanachama,!
7. Ma DC wakivaa nguo za chama wanapokua ofisini hakuna tatizo.
8. Waambieni hii nchi inawenyewe wakafanye uhuni wao kwa maasimu wao nchi za nje.
9. Walimu wanataka mishahara minono wakati ni watu waliofeli
10. CDM ndio inaharibu wanafunzi chuoni na kushinikiza migomo
11. Hii bendera yao mimi namfungia mbwa (kweli akamfungia)
12. Kuweka bendera ya ccm kwenye jeneza
13. Huyu hawezi siasa akauze vilabu vya pombe uchagani
==<>=<>==
HEBU ENDELEZA KIDOGO......
"Watoto wa kike wanaopata mimba ni kiherehere chao"!
 
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2011
Messages
4,587
Likes
8
Points
135
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2011
4,587 8 135
Baadhi yake ni
1. Mbunge mmoja wa CDM ni sawa na viongozi 60 wa ccm kiutendaji.
2. Kama hamuwezi kulipia pantoni, pigeni mbizi
3. Kwahiyo inamaana baba yake Dr.Slaa ni shoga.
4. Niwarambe nisiwarambe?
5. CCM oyee __>kwenye uzinduzi wa mkoa mpya.
6. Huyu mbunge wenu kwanza alishanitaka kimapenzi nikakataa nikafukuzwa uwanachama,!
7. Ma DC wakivaa nguo za chama wanapokua ofisini hakuna tatizo.
8. Waambieni hii nchi inawenyewe wakafanye uhuni wao kwa maasimu wao nchi za nje.
9. Walimu wanataka mishahara minono wakati ni watu waliofeli
10. CDM ndio inaharibu wanafunzi chuoni na kushinikiza migomo
11. Hii bendera yao mimi namfungia mbwa (kweli akamfungia)
12. Kuweka bendera ya ccm kwenye jeneza
13. Huyu hawezi siasa akauze vilabu vya pombe uchagani
==<>=<>==
HEBU ENDELEZA KIDOGO......
"Wasichana kubeba mimba utotoni ni viherehere vyao"
 
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
12,483
Likes
2,570
Points
280
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
12,483 2,570 280
Nitaijeuza kigoma kuwa Dubai ya Africa
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
36,630
Likes
47,222
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
36,630 47,222 280
"Waandishi wa habari msipige picha na kurusha habari za ajali barabarani kwani zinawatisha sana watalii" By Hajjat Mwantumu Mahiza.
 
MARCKO

MARCKO

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
2,263
Likes
5
Points
0
MARCKO

MARCKO

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
2,263 5 0
Sasa mimi nadhani huyu Dr. Slaa anazeeka vibaya, ninamashaka na kufikiri kwake
 
Vegetarian

Vegetarian

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
607
Likes
276
Points
80
Vegetarian

Vegetarian

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2012
607 276 80
1."Mnataka nigeuke mvua nikanyeshe Mtera nijaze mabwawa?"2."Kama mgomo wenyewe ni kwa ajili sh.350,000/=hata mkigoma miaka 8,pesa hiyo haipo.. Asiyetaka aache kazi..''
 
Nyanidume

Nyanidume

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
2,297
Likes
502
Points
280
Nyanidume

Nyanidume

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
2,297 502 280
"Wasichana kubeba mimba utotoni ni viherehere vyao"
''Kama mna njaa kuleni majani lakin ndege ya rais lazima inunuliwe'' (aliyekuwa wazir wa vijisent wa awamu ya 'Che Nkapa' bw. Basil P.Mlamba)
 
C

Chibolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
3,363
Likes
1,933
Points
280
Age
38
C

Chibolo

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
3,363 1,933 280
Kuna wabunge wanatumia vichwa vyao kufugia nywele@werema.
 
C

Chibolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
3,363
Likes
1,933
Points
280
Age
38
C

Chibolo

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
3,363 1,933 280
Wabunge wa Dar kufikiria kwa ku2mia makalio@masaburi.
 
G

Godwishes

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2011
Messages
600
Likes
73
Points
45
Age
37
G

Godwishes

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2011
600 73 45
sitaki kura za wafanyakazi
 
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
4,501
Likes
1,392
Points
280
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
4,501 1,392 280
Baadhi yake ni
1. Mbunge mmoja wa CDM ni sawa na viongozi 60 wa ccm kiutendaji.
2. Kama hamuwezi kulipia pantoni, pigeni mbizi
3. Kwahiyo inamaana baba yake Dr.Slaa ni shoga.
4. Niwarambe nisiwarambe?
5. CCM oyee __>kwenye uzinduzi wa mkoa mpya.
6. Huyu mbunge wenu kwanza alishanitaka kimapenzi nikakataa nikafukuzwa uwanachama,!
7. Ma DC wakivaa nguo za chama wanapokua ofisini hakuna tatizo.
8. Waambieni hii nchi inawenyewe wakafanye uhuni wao kwa maasimu wao nchi za nje.
9. Walimu wanataka mishahara minono wakati ni watu waliofeli
10. CDM ndio inaharibu wanafunzi chuoni na kushinikiza migomo
11. Hii bendera yao mimi namfungia mbwa (kweli akamfungia)
12. Kuweka bendera ya ccm kwenye jeneza
13. Huyu hawezi siasa akauze vilabu vya pombe uchagani
==<>=<>==
HEBU ENDELEZA KIDOGO......

Mkuu hebu nikumbushe kidogo,hiyo namba 6 ilikuwa wapi?nani huyo alirusha hilo dongo?

14: Mpaka Clinton kutembelea tanzania ujue ccm tumefanya makubwa. (By B.W.M ktk Kampeni za mwaka 2000)
 
Kamkuki

Kamkuki

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
1,122
Likes
137
Points
160
Kamkuki

Kamkuki

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
1,122 137 160
Nawashangaa mnaotaka kupiga kura za maruani@makamba
 
MARCKO

MARCKO

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
2,263
Likes
5
Points
0
MARCKO

MARCKO

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
2,263 5 0
Mkuu hebu nikumbushe kidogo,hiyo namba 6 ilikuwa wapi?nani huyo alirusha hilo dongo?

14: Mpaka Clinton kutembelea tanzania ujue ccm tumefanya makubwa. (By B.W.M ktk Kampeni za mwaka 2000)
6 . Diwani mmoja mwanamke aliehama tena kutoka CDM kwenda CCM jana wakati wa ujio wa Kinana na Nape Arusha
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,583
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,583 280
Wanafunzi wanapata mimba kwa sababu ya kihererehe
 

Forum statistics

Threads 1,235,437
Members 474,570
Posts 29,221,790