Hebu pitia hapa tujadili hili suala kwa maslahi yetu wote


mkali wao

mkali wao

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2013
Messages
654
Likes
237
Points
60
mkali wao

mkali wao

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2013
654 237 60
PESA ZA WATEJA WA M-PESA,TIGO PESA, AIRTEL MONEY NA Z-PESA WANAO FARIKI ZINAKWENDA WAPI?

Kutokana na makampuni karibu yt ya simu Tz kuwa na huduma hz za mobile money, Je inapotokea mteja amefariki, makampuni yanawajibika vipi kuhusu kurudisha pesa za mteja wao kwa msimamizi wa mirathi au warithi?

Swali hiili linazingatia kuwa wateja wanaoweza kutwa na mauti kwa vyovyote wanaweza kuwa na akiba kidogo kwenye ac zao za
mitandao ya simu wanayotumia!

Je kuna sheria yoyoteambayo imeweka bayana masuala haya?kwa wenzetu walio kwenye makampuni ya simu tafadhali mtusaidie
kwa hili!

Naomba kuwasilisha kwa mjadala!
 
N

nummy

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2011
Messages
587
Likes
6
Points
0
N

nummy

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2011
587 6 0
Hii imekaa ki utata kweli nadhani serikali inatakiwa kujibu hapa maana ndio waliowapa kibali cha haya makampuni kuendesha biashara hii. wasikazanie kutaka kodi ya kumiliki laini tu na hili walifanyie kazi
 
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,021
Likes
14,890
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,021 14,890 280
tafakuri ya kina inahitajika hapa ili kuondoa hii sintofahamu,.


''wanahusika au wanaofahamu hili tuelimisheni jamani''
 
Kiboko.

Kiboko.

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2013
Messages
2,698
Likes
448
Points
180
Kiboko.

Kiboko.

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2013
2,698 448 180
Sasa waztaka za nn?kuchum wachume wao wamefark tayr ww waulizia,wAbongo bhana
 
S

sukankanwa

Member
Joined
Nov 20, 2013
Messages
92
Likes
1
Points
0
Age
42
S

sukankanwa

Member
Joined Nov 20, 2013
92 1 0
Hili ni la msingi serikali na makampuni ya simu wanatakiwa waliweke sawa kuokoa pesa za watu wanaofariki.
 
Justin Dimee

Justin Dimee

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
1,146
Likes
81
Points
145
Age
26
Justin Dimee

Justin Dimee

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
1,146 81 145
Huu mjadalaa mzito sanaa apa inatakiwa iweke ata kwenye swali lakipimajoto aiseeh
 

Forum statistics

Threads 1,249,421
Members 480,661
Posts 29,697,720