Hebu nieleze vizuri kweli umelogwa au ni ile sukari kubwa..............


Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
624,763
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 624,763 280
Mwakyembe1.JPG

Rais Jakaya Mrisho Kikwete akimjulia hali Naibu Waziri wa Ujenzi, Dkt.Harrison Mwakyembe wakati alipomtembelea nyumbani kwake Kunduchi Mtongani, jijini Dar es Salaam juzi.
 
I

IWILL

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2011
Messages
323
Likes
29
Points
45
I

IWILL

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2011
323 29 45
kweny hiyo picha unaona jamaa macho yake yako kwenye mikono. na mgonjwa na naye kaficha mikono. sijajua kwanini abebe mpiga picha kwenda kwa mwakyembe ili hali vitu ambavyo ni national interest hawaruhusu camera. watu wenye kufikiri zaidi munaweza kuona huu mchezo anaucheza huyu bwana. lakini mwakyembe mwenyewe ndiyo aamue kufa na itikadi ipi.....
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,401
Likes
14,637
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,401 14,637 280
Dah, kumbe ana afya njema hivyo si angebaki baki hapa home waende wengine wasiojiweza kabisa? Pole mpiganaji wetu ukipona utoke CCM sasa
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,401
Likes
14,637
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,401 14,637 280
duh aisee una macho makali sana, yeah naona kama vile jamaa kashupalia mikono ya mwenzie, sijui kanyimwa mkono....
kweny hiyo picha unaona jamaa macho yake yako kwenye mikono. na mgonjwa na naye kaficha mikono. sijajua kwanini abebe mpiga picha kwenda kwa mwakyembe ili hali vitu ambavyo ni national interest hawaruhusu camera. watu wenye kufikiri zaidi munaweza kuona huu mchezo anaucheza huyu bwana. lakini mwakyembe mwenyewe ndiyo aamue kufa na itikadi ipi.....
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,004
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,004 280
kazi kweli kweli yaani kama wanaviziana vile..
 
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
14,384
Likes
3,038
Points
280
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
14,384 3,038 280
So what ???
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
mpe salamu prof mwandosya
 
B

Big man

Senior Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
119
Likes
2
Points
35
B

Big man

Senior Member
Joined Sep 21, 2011
119 2 35
muombeeni bac ata apone, 7bu akipona sithani kama atabaki tena magamba aje cdm 2namuhitaji,
 
chapaa

chapaa

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2008
Messages
2,355
Likes
6
Points
135
chapaa

chapaa

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2008
2,355 6 135
We unataka wamshomoe nafsi kabisaaaa kama akija cdm
wengi wanataman lkn wanahofia maisha yao Shibuda yy ni msanii
katumwa na magamba
muombeeni bac ata apone, 7bu akipona sithani kama atabaki tena magamba aje cdm 2namuhitaji,
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,874
Likes
1,712
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,874 1,712 280
Big ma; u r absolutely right, CDM ndo wanahitaji watu kama hawa ambao national interests zawekwa masaburini na personal goals upstairs.
muombeeni bac ata apone, 7bu akipona sithani kama atabaki tena magamba aje cdm 2namuhitaji,
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,742
Likes
1,430
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,742 1,430 280
Pengine walishamuwahi.
 

Forum statistics

Threads 1,235,541
Members 474,641
Posts 29,226,119