hebu leo tujikumbusheee staili hizi za kusoma shuleni.....kipindi mtihani wa necta unakaribiaa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hebu leo tujikumbusheee staili hizi za kusoma shuleni.....kipindi mtihani wa necta unakaribiaa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by C programming, Oct 3, 2012.

  1. C programming

    C programming JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 2,439
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    1.kusoma huku umeweka miguu kwenye ndoo ya maji

    2.kulala na godoro darasani..........

    3.kuimba nyimbo........za kukkremishaaaaaaaa

    4.kulala na madaftari darasani.....

    5.kuzuzurura usiku na mchana ukiuuulizia feki

    6.kwa wale tuliosoma science kulalili majibu yote kwenye abort na lambart na kukalili majibu ya solving ya mwalimu mbuga wa biology na physics mwalimu mbuga hawa wote wanafundisha tution mchikichini

    7.kwa wale wa hesabu kukalili maswali ya solving yale ya aiden mwalimu wa mchikichini

    sasa baada ya hapa unaweza kuendeleaaaa
     
  2. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,450
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    hii ndo elimu ya tz bwana....
     
  3. Mao ze dong

    Mao ze dong JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 557
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Edit post yako
     
  4. C programming

    C programming JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 2,439
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    daa inabidi uzozeeee
     
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Kuna jamaa alikuwa anaitwa Pompi, alikariri Four figure table
     
  6. toto zuli

    toto zuli Senior Member

    #6
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 188
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 60
    daa jamani tuliomaliza jagwani...2006 form 4 mnakumbuka asma mageni aliizimiaga baada....baada kupata feki ndilo siro.....kipindi cha pepa la hesabu
     
  7. Transducer

    Transducer Member

    #7
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    acha kuchafua thread bhana.
     
  8. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,596
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Kusoma kwa mjadala (discussion), mmoja natoa mada au swali na wengine wanatoa majibu bila ya kusoma popote.
     
  9. Mao ze dong

    Mao ze dong JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 557
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    inamaana kukurekebisha ni makosa,kulalili ni kiswahili cha wap?
     
Loading...