HEB TUKUZE LUGHA YETU KISWAHILI KWENYE HILI


Tomaa Mireni

Tomaa Mireni

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2015
Messages
741
Likes
493
Points
80
Tomaa Mireni

Tomaa Mireni

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2015
741 493 80
Asilimia 80% Kiswahili ni lugha iliyozaliwa kutokana na kibantu na kiarabu,achilia mbali maneno mengine ya makabila na lugha zingine za kimataifa kama Kijermani na Kingereza.

Kwanini watanzania hawaipendi lugha yao japo ndio wanayoongea muda wote??? (Ujinga huu)

FUATILIA HILI:- Kwa sasa karibu simu zote za mkononi zina lugha ya kiswahili lakini angalia mtumiaji wake ameset lugha gani??
[KISINGIZIO CHA KIJINGA] eti "kiswahili kigumu" wakati huo hata kingereza hajui. Ujinga huu umefanya hadi kiswahili kimataifa kionekane kinatokea Kenya.
Angali picha chini.

Kuna mpango unaendelea wa kutafsiri bot wa telegram aweze kuongea lugha mbalimbali, wenzetu tayari.... jamaa(developer)alijua kiswahili ni cha Kenya,ila nilijiunga kwenye group nikamwambia aweke Tanzania na tayari kuna kiswahili mara 2 ya Kenya na Tanzania...

Kazi iliyobaki ni watu sasa wa kutafsiri,kama unaoenda ingia hapa Log In - Crowdin

Mm nimejitahidi angalao 15% japo tuna uchache wa maneno mapya lakini hii ni njia mojawapo ya kukuza lugha yetu.

Bot mwenyewe huyu hapa Rose
Karibuni.
screenshot_20190128-201446-jpeg.1007878
screenshot_20190129-111308-jpeg.1007881


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Noel mbangala

Noel mbangala

Member
Joined
Jan 24, 2019
Messages
43
Likes
23
Points
15
Noel mbangala

Noel mbangala

Member
Joined Jan 24, 2019
43 23 15
Asilimia 80% Kiswahili ni lugha iliyozaliwa kutokana na kibantu na kiarabu,achilia mbali maneno mengine ya makabila na lugha zingine za kimataifa kama Kijermani na Kingereza.

Kwanini watanzania hawaipendi lugha yao japo ndio wanayoongea muda wote??? (Ujinga huu)

FUATILIA HILI:- Kwa sasa karibu simu zote za mkononi zina lugha ya kiswahili lakini angalia mtumiaji wake ameset lugha gani??
[KISINGIZIO CHA KIJINGA] eti "kiswahili kigumu" wakati huo hata kingereza hajui. Ujinga huu umefanya hadi kiswahili kimataifa kionekane kinatokea Kenya.
Angali picha chini.

Kuna mpango unaendelea wa kutafsiri bot wa telegram aweze kuongea lugha mbalimbali, wenzetu tayari.... jamaa(developer)alijua kiswahili ni cha Kenya,ila nilijiunga kwenye group nikamwambia aweke Tanzania na tayari kuna kiswahili mara 2 ya Kenya na Tanzania...

Kazi iliyobaki ni watu sasa wa kutafsiri,kama unaoenda ingia hapa Log In - Crowdin

Mm nimejitahidi angalao 15% japo tuna uchache wa maneno mapya lakini hii ni njia mojawapo ya kukuza lugha yetu.

Bot mwenyewe huyu hapa Rose
Karibuni.
View attachment 1007878 View attachment 1007881

Sent using Jamii Forums mobile app
Sema hii ni kweli kabisa tupenda vyetuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,262,077
Members 485,449
Posts 30,112,577