Health CS Mutahi Kagwe announces 29 more cases of coronavirus in Kenya, total at 110

Suley2019

JF-Expert Member
Oct 7, 2019
391
500
1585831287483.png


The number of confirmed coronavirus cases in Kenya has risen by 29 bringing the total number in the country to 110.

Health CS Mutahi Kagwe said on Thursday that 28 Kenyans had tested positive for the new coronavirus.

A Congolese national also tested positive, bringing the total to 29.

The testing, Citizen Digital understands, is being conducted on 2050 people who are in mandatory quarantine in several isolations facilities.

In the last 24 hours, 662 samples- the highest number tested in the country in a single day- were tested.

“Out of 662 samples, 29 people have tested positive for coronavirus. 28 of them are Kenyans and 1 is Congolese. The total number of those who have tested positive in Kenya is now at 110,” CS Kagwe said.

During the same address, CS Kagwe reiterated on the need for Kenyans to follow the set directives with regard to personal hygiene and social distancing.

CITIZEN
 

Waterloo

JF-Expert Member
Nov 30, 2010
19,682
2,000
Daah hatari.hukukwetu vipi mbona hatusikii au vipimo hatuna.watu wanajifia tuu kama mbuzi.
 

Geza Ulole

JF-Expert Member
Oct 31, 2009
32,072
2,000

Consultant

JF-Expert Member
Jun 15, 2008
9,448
2,000
tatizo kanisa Tanzania linatumia imani kusambaza ugonjwa si sawa!
Waumini “wakigoma” kwenda, kanisa litafanya maamuzi sahihi. Haingii akilini kumuona padre yuko kule tena katupia mask kuuubwa huku waumini wakigusana na kukanyagana. People should start using their free given common sense!
 

Muria

JF-Expert Member
Feb 17, 2016
272
250
Waumini “wakigoma” kwenda, kanisa litafanya maamuzi sahihi. Haingii akilini kumuona padre yuko kule tena katupia mask kuuubwa huku waumini wakigusana na kukanyagana. People should start using their free given common sense!
People unfortunately have given over their minds completely to powers that be (religious & political). No questions, nothing. Yaani rais aliposema tu maisha yaendelee, wananchi wachape kazi na ibada ziendelee, basi waTZ nao wakajiachia full bila angalau hata kuhoji. Kinachoniogopesha zaidi ni style ambayo WaTanzania wengi wamejiridhisha kwamba huu ugonjwa umeikwepa Tanzania kwa hio wapo safe, hamna cha social distancing wala nini.
 

joto la jiwe

JF-Expert Member
Sep 4, 2017
17,571
2,000
Issue ya COVID-19 ni ya dunia nzima. Ni Nchi chache sana ambazo hazijareport cases na most of them (in Africa) ni kwa kuwa hawana vifaa sahihi vya kuipima
Ina maana huko Ulaya nchi ambazo hazijaripoti visa au imeripoti visa vichache pia hazina vifaa sahihi, acheni kushabikia uzembe wa baadhi za nchi katika kushughulikia majanga ndani ya nchi zao.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Joh Nee

Member
Mar 11, 2020
9
45
People unfortunately have given over their minds completely to powers that be (religious & political). No questions, nothing. Yaani rais aliposema tu maisha yaendelee, wananchi wachape kazi na ibada ziendelee, basi waTZ nao wakajiachia full bila angalau hata kuhoji. Kinachoniogopesha zaidi ni style ambayo WaTanzania wengi wamejiridhisha kwamba huu ugonjwa umeikwepa Tanzania kwa hio wapo safe, hamna cha social distancing wala nini.
Ww ulitaka tujifungie ndani alaf tuje kufa kwa njaa au.??
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom