He is Back and more crazy.


Isaac

Isaac

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
652
Likes
101
Points
60
Isaac

Isaac

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
652 101 60
Mwakilishi wa Tanzania na Mshindi wa pili wa Tusker Project Fame,Peter Msechu ametua Bongo na yupo Live Clouds FM.
 
Isaac

Isaac

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
652
Likes
101
Points
60
Isaac

Isaac

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
652 101 60
jamaa kapiga laga yuko waruwaru kinoma anataka kuonana na JK ikulu.Anakiri Kiingereza kiko ugoko.
 
Isaac

Isaac

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
652
Likes
101
Points
60
Isaac

Isaac

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
652 101 60
Anaomba maushauri toka kwa wadau kwani yeye bado si mwanamuziki mkubwa.
Kesho atakuwa Mombasa na Kidumu wanaperform.
Anawashukuru waTZ wote waliompigia kura.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
336
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 336 180
du. haya mambo bana! mtu tayari anajiona maarufu, kalewa pombe wakati ndo kwanza kashuka uwanja wa ndege. ni kujidhalilisha. actually yule ni commedian zaidi kuliko musician! all n all, namtakia mafanikio.
 
N

Nightangale

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
265
Likes
0
Points
33
N

Nightangale

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
265 0 33
Kama kawaida yetu bongolalaz
 
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2009
Messages
1,863
Likes
133
Points
160
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2009
1,863 133 160
Suala la kulewa umaarufu wakati bado asubuhi...
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
44,209
Likes
29,060
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
44,209 29,060 280
du !! YAANI KASHINDWA KUTOFAUTISHA HATA MDA WA KUPIGA ULABU? ELIMU YAKE NI IPI WAKUU?
 
F

furahi

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
947
Likes
40
Points
45
F

furahi

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
947 40 45
To be honest huyu jamaa simpendi hata kidogo. Anapenda misifa, ni limbukeni, wakenya wanamwita comedian anapata bichwa hakuna lolote analochekesha. Sikuwahi kumpigia kura yangu, kura yangu nilimpa Aneth na Leah lakini bahati mbaya hawakufika mbali..
 
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2009
Messages
2,864
Likes
446
Points
180
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2009
2,864 446 180
Wakuu msimlaumu sana kwani mmeshasahau yale mashindano wadhamini wake ni nani? (yanaitwaje?)
 
Isaac

Isaac

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
652
Likes
101
Points
60
Isaac

Isaac

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
652 101 60
Wakuu msimlaumu sana kwani mmeshasahau yale mashindano wadhamini wake ni nani? (yanaitwaje?)
Duh! Kwa hiyo ndiyo ilikuwa chai yao? Jamaa kajitoa ufahamu kawa mjinga hasa.
 
Who Cares?

Who Cares?

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2008
Messages
3,537
Likes
2,061
Points
280
Who Cares?

Who Cares?

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2008
3,537 2,061 280
tukubali au tukatae...dogo ni mwanamuziki mkali na anatisha...kunywa/ulevi kupindukia,akili kupindukia, uzinzi, uongo, roho mbaya na choyo hayo ni mapungufu ambayo kati yake kila mwanadamu analo moja alilozaliwa nalo au kuumbwa nalo na muumba...tujadili usanii wake na uanamuziki wake na sio mapungufu yake ya ki-binaadamu... Ni maoni tuu
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
44,209
Likes
29,060
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
44,209 29,060 280
huyu hana mda atafulia tu hivi karibuni kalivamia jukwaa kwa pupa hata kabla hajatoka /.. mimi kwanza sijui jina lake
 
Isaac

Isaac

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
652
Likes
101
Points
60
Isaac

Isaac

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
652 101 60
ila tukirudi nyuma mbona wasanii ambao hawakushiriki mashindano ndiyo kazi zao zinaonekana? Pia sijapata kusikia mshindi au mshiriki wa BSS au TPF akiwa walau nominated kwenye tuzo yoyote?
 
F

furahi

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
947
Likes
40
Points
45
F

furahi

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
947 40 45
ila tukirudi nyuma mbona wasanii ambao hawakushiriki mashindano ndiyo kazi zao zinaonekana? Pia sijapata kusikia mshindi au mshiriki wa bss au tpf akiwa walau nominated kwenye tuzo yoyote?
nakaaya
 

Forum statistics

Threads 1,205,474
Members 457,948
Posts 28,195,390