Haya Watu wa ICT fursa nyingine hizo

hazard cfc

hazard cfc

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2015
Messages
9,019
Points
2,000
hazard cfc

hazard cfc

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2015
9,019 2,000
hahah kwani umetundika kama leseni ya biashara
Hahahaha sijui hata wameingia je kwenye kabati...

Ila kugonga code ni art mkuu,ile haipp kwa ajili ya kila mtu

Tatizo wabongo wanataka kujua kila kitu..

Ujue

Networking
Programming
System analysis
Security
Graphic
Artificial intelligence n.k
 
kizo83

kizo83

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2016
Messages
322
Points
500
kizo83

kizo83

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2016
322 500
Hahahaha sijui hata wameingia je kwenye kabati...

Ila kugonga code ni art mkuu,ile haipp kwa ajili ya kila mtu

Tatizo wabongo wanataka kujua kila kitu..

Ujue

Networking
Programming
System analysis
Security
Graphic
Artificial intelligence n.k
Acha kabisa,hata watunzi wa mitihani pia nao wanazingua,nimefanya paper ya TAA juzi,huko huko kuna python,java,c++,c#,php kiswali kimoja.Mtu utajuaje language zotw hizo
 
hazard cfc

hazard cfc

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2015
Messages
9,019
Points
2,000
hazard cfc

hazard cfc

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2015
9,019 2,000
Acha kabisa,hata watunzi wa mitihani pia nao wanazingua,nimefanya paper ya TAA juzi,huko huko kuna python,java,c++,c#,php kiswali kimoja.Mtu utajuaje language zotw hizo
Hahahaha hatari sana aisee..ndio maaana mtu anasoma kila kitu na anakua hewa kila sehemu, ila kila mtu angehamua kukomaa na sehemu moja ungekuta watu wapo vizuri sana,,kampuni inataka imwajiri mtu mmoja tu afanye kila kitu kweye dep ya it kwel
 
kizo83

kizo83

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2016
Messages
322
Points
500
kizo83

kizo83

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2016
322 500
Acha tu si mchezo.
Hahahaha hatari sana aisee..ndio maaana mtu anasoma kila kitu na anakua hewa kila sehemu, ila kila mtu angehamua kukomaa na sehemu moja ungekuta watu wapo vizuri sana,,kampuni inataka imwajiri mtu mmoja tu afanye kila kitu kweye dep ya it kwel
 
AsajizzleDaGreat

AsajizzleDaGreat

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2018
Messages
723
Points
1,000
AsajizzleDaGreat

AsajizzleDaGreat

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2018
723 1,000
Hahahaha sijui hata wameingia je kwenye kabati...

Ila kugonga code ni art mkuu,ile haipp kwa ajili ya kila mtu

Tatizo wabongo wanataka kujua kila kitu..

Ujue

Networking
Programming
System analysis
Security
Graphic
Artificial intelligence n.k
Kabisaaa chief...hapo ndio shida inapoanzia
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
16,124
Points
2,000
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
16,124 2,000
Hahahaha sijui hata wameingia je kwenye kabati...

Ila kugonga code ni art mkuu,ile haipp kwa ajili ya kila mtu

Tatizo wabongo wanataka kujua kila kitu..

Ujue

Networking
Programming
System analysis
Security
Graphic
Artificial intelligence n.k
wanayumba sana...hizi kazi huwa nazicheki tu kisha napita zangu hivii! Bora niendelee kuganga njaa tu
 
BOB OS

BOB OS

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2011
Messages
2,139
Points
2,000
BOB OS

BOB OS

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2011
2,139 2,000
mazee mnazingua ukishamaster language moja
hizo nyingine zitakuwa rahisi tu sababu logic ni ileile...............
tehteh code iheshimiwe na watu wote.........
 

Forum statistics

Threads 1,303,744
Members 501,077
Posts 31,490,832
Top