haya wadau ningependa kujua kuhusu hili suala


Y

ypointer

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
10
Likes
0
Points
0
Y

ypointer

Member
Joined Nov 1, 2010
10 0 0
habari wadau napenda kuulizia ni vyuo gani vinavyotoa chet cha COMPUTER SCIENCE & ENGINEERING halafu viwe vinatambuliwa na SERIKALI
 
YeshuaHaMelech

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
2,624
Likes
4
Points
0
YeshuaHaMelech

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
2,624 4 0
UDSM Bsc Eng.
DIT B. eng
IFM ICT (you know it narrowly differ with Comp eng.)
AFAIK

Check na TCU kuona kama chuo kinatambulika na serikali
 

Forum statistics

Threads 1,238,253
Members 475,878
Posts 29,313,793