Haya Wabongo nataka kujenga nyumba kama hiyo Tanzania mnaseamaje? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya Wabongo nataka kujenga nyumba kama hiyo Tanzania mnaseamaje?

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, May 1, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,212
    Likes Received: 4,009
    Trophy Points: 280
    [​IMG]Nina kiwanja changu vijibweni nataka kujenga nyumba kama hiyo Mnasemaje? wabongo? itakuwa na thamani ya dola laki 5.
     
  2. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    MM naomba ramani mkuu. Faster . . . .
     
  3. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,031
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mbona hakuna kitu hapo. We hilo paa tu ndio limekuzingua. mi sijapenda kabisa, utadhani bucha la nyama!!!.
     
  4. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 773
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 60
    tena bucha la mgogo.
     
  5. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,791
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    kumbe umejaa mahela eeeh,kazi ya uganga kumbe inalipa hivi...ngoja na mie niwe mganga....:tape:
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,200
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Mbona haina hata garden wala swimming pool? Kiwanja chako kiko magomeni?
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    Ya kawaaida sana..
     
  8. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,212
    Likes Received: 4,009
    Trophy Points: 280
    Haya tena kwa nyuma ni hivi jamani


    64670_154182304621825_117359528304103_266474_6691323_n.jpg
     
  9. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,212
    Likes Received: 4,009
    Trophy Points: 280
    @Superman Ramani yake bonyeza hapa uchaguwe nyumba unayoitaka House Plans
     
  10. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #10
    May 1, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,212
    Likes Received: 4,009
    Trophy Points: 280
    @King'asti kwa ndani ina kila kitu hiyo...
     
  11. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #11
    May 1, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,756
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mzizi mkavu hongera,,,,,,,

    kumbe wewe ni dada yake mwamvita....!!
     
  12. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #12
    May 1, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,482
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Safi sana.. I support you .. Unajua kuangalia vitu vizuri..nimeisave Nataka fasta kuijenga Ubungo kabla yako.. U'll c
     
  13. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #13
    May 1, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,212
    Likes Received: 4,009
    Trophy Points: 280
    @mama D wewe umemjuaje dada yangu mwamvita yupo mjini Zanzibar ahhh wewe kumbe ni mchunguzi sana?
     
  14. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #14
    May 2, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,904
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Mkuu nyumbani ni nzuri kwa wastani.
    Tatizo tu ni nyumba ndogo sana, haiwezi kuwa na zaidi ya vyumba viwili.
    Ratio ya built-up area/plot ni kubwa sana, kiwanja kidogo, hivyo kupunguza thamani ya jengo.

    Hata hivyo finishes ni ok ingawaje slightly overdone.

    Hivyo basi thamani ya jingo hilo ikizidi dola laki Tatu nitashangaa,to be conservative pengine two fifty.
     
  15. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #15
    May 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,212
    Likes Received: 4,009
    Trophy Points: 280
    Mkuu@Lole Gwakisa Ni Kweli nyumba ni ndogo lakini kwa upande wangu inatosha ina vyumba 4, chumba cha varanda na choo,bafu na jiko kwangu mimi na mke wangu na watoto zetu 2 si inatosha Mkuu? Nyumba zenye vyumba

    vingi zinachosha bwana tunakwenda na wakati nyumba ikiwa na vyumba vingi Wageni hawaihi si unajuwa mimi ni

    Mzaramo wa Bagamoyo. Nitaishi na mke wangu wa kizungu na watoto wetu 2 inatosha mambo ya kupokea wageni hakuna bwana mgeni akitaka kuja nyumbani itabidi apige simu .
     
  16. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #16
    May 2, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,481
    Likes Received: 805
    Trophy Points: 280
    nyumba hiyo kwa vijibweni hata $150,000 kazi kidogo... sikuhizi china iko mwake

    btw the design and everything iko simple sana

    good colors though
     
  17. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #17
    May 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,212
    Likes Received: 4,009
    Trophy Points: 280
    Mkuu@Janjaweed hapo nilipo weka Red una maana gani mkuu Janjaweed? Umeipenda nyumba yangu
     
  18. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #18
    May 2, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,950
    Likes Received: 4,028
    Trophy Points: 280
    Nakutafutia Ramani ya Nyumba ya Ezekiel Maige/Mwamvita Makamba nitaku pm sasa hivi
     
  19. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #19
    May 2, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,138
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Nyumba nzuri
    Ila angalia usije ukawa na wewe ni miongoni mwa mafisadi wa bongo
     
  20. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #20
    May 2, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,030
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    It's nice and simple,ngoja nimuonyeshe fataki wangu aniporomoshee kama hii lol!
     
Loading...