Haya tena watu weusi kwa kuiga? Wanajifanya wachina kula chura kazi ipo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya tena watu weusi kwa kuiga? Wanajifanya wachina kula chura kazi ipo

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, May 4, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,204
    Likes Received: 3,995
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    mmmmmmhhh natamani kutapika kaniharibia siku yangu huyu bwana mdogo ohhhhhhhhhhhhhh
     
  2. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Najuuta kuingia humu leo!
     
  3. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,756
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    lazima atakua m bongo huyo maana kwa kuiga maujinga hatujambo!

    hao wala vyura kwa nyama za kutosha hakuna jamani
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,204
    Likes Received: 3,995
    Trophy Points: 280
    @mwaJ Pole sana Mwaj :israel:
     
  5. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,204
    Likes Received: 3,995
    Trophy Points: 280
    @mama D yaani sisi Wabongo tunapenda kila kitu kuiga ahhh wacha wee Mama D....... Tutaiga visivyoigwa jamani.............
     
  6. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,616
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    Khaaaaaa!!! MziziMkavu umemfuma wapi huyu jamaa?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,204
    Likes Received: 3,995
    Trophy Points: 280
    @Young_Master yupo nje huyo anajaribu kula Vyakula kwenye Mahoteli ya Wachina hahaahahah kaniharibia siku yangu ya leo huyu.... nashindwa hata kula usiku.
     
  8. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,204
    Likes Received: 3,995
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Na huyu maisha yamemshinda kaona bora afe kasheshe kweli dunia yetu hii
     
  9. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #9
    May 5, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,616
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    hivi ni macho yangu yanaona hivi au siku hizi macho yangu yamegeuka kuwa ni vidonda? Huyu jamaa si kajinyonga na chandarua? Kumbe chandarua badala ya kukukinga kinaweza kukuondoa pia duniani eeh?
     
  10. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #10
    May 5, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,616
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    Pole sana mkuu. Inabidi siku nyingine uangalie hivi vitu ukiwa umeshakula.
     
  11. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 856
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kwa msaada wa watu wa Marekani!
     
  12. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,204
    Likes Received: 3,995
    Trophy Points: 280
    @Young_Master Chandaruwa kinaweza pia kukuwa ikiwa utakitumia kwa nia ingine zaidi ya kukinga na Mbu.
     
  13. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,780
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Hahahaha! Man u,mpaka mmeamua kujinyonga? Teh! Teh! Teh! Inaelekea mwaka huu ushindi mgumu. Ni man city ndo inaleta matatzo kama haya ama?
     
  14. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,949
    Likes Received: 4,026
    Trophy Points: 280
    Jumatatu Asubuhi utubandikie na ya mtu wa yanga
     
  15. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #15
    May 5, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,949
    Likes Received: 4,026
    Trophy Points: 280
    aaaaaghhhhhhh...yaani imenikuta LIVE na plate ya fruits
     
  16. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #16
    May 5, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 878
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    najuta kuangalia hii photos khaa!
     
  17. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #17
    May 5, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,606
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Lakini anaonekana kama chizi vile?! Maana yupo kifua/tumbo wazi badala ya kuvaa aproni.
     
  18. B

    Bunsen Burner Member

    #18
    May 5, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 95
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Wandugu aaaaaaah... Hiyo mbona Namibia kitu cha kawaida especialy kaskazini kwa Nujoma wauza barabani tu mishikaki....hahahahaaaa tembea uone!????
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #19
    May 5, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,606
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Eee?! huyu njemba bila shaka ni mwepesi kama sufu. Kama kaning'inia kwenye chandarua kilichotundikwa kwenye msumari mmoja!!
     
  20. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #20
    May 5, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mimi sioni kitu gani cha kuigwa hapo,
    Hivyo ni vyakula vya asili ambavyo mababu zetu walikuwa wanakula
    na vingine vingi kama,panya,ndege wa porini na mizizi mikavi na isiyo mikavu.
    Ila sisi tunakasumba ya kuiga,wanyama wa kufugwa peke yake ndiyo tunaona wanafaa.
    Turudi kula vyakula vya asili,tutakuwa na afya njema na hatuta nenepa kama mapipa.
     
Loading...