Haya tena wale mnaotegemea kasalary ka mwezi huu kimenuka tena.


M

Mfalme wa Gheto

Member
Joined
Jul 27, 2012
Messages
42
Likes
9
Points
0
M

Mfalme wa Gheto

Member
Joined Jul 27, 2012
42 9 0
Jamani hv hii nchi inaelekea wapi? Waziri mkuu ktk kikao kilichopita cha bunge akijibu swali kuhusu kuchelewa kwa mishahara alisema tatizo limekwisha. Sasa mnaweza jionea hali halisi kwa kutembelea mbao za matangazo Muhimbili,wamesema pesa itachelewa kwa sababu mpaka sasa bado hawajaletewa toka hazina. Hivi watu tukisema waziri mkuu ni muongo kama Godbless Lema alivyosemaga watasema hatumtendei haki waziri mkuu? dah! Tanzania zaidi ya uijuavyo. source mimi mwenyewe nimeliona tangazo kwa macho yangu.
 
B

Bob G

JF Bronze Member
Joined
Oct 5, 2011
Messages
2,354
Likes
12
Points
135
B

Bob G

JF Bronze Member
Joined Oct 5, 2011
2,354 12 135
we ulifikiri ndege inayotumiwa na msomali kuokoa uhai wa ccm inatumia maji
Jamani hv hii nchi
inaelekea wapi? Waziri mkuu ktk kikao kilichopita cha bunge akijibu
swali kuhusu kuchelewa kwa mishahara alisema tatizo limekwisha. Sasa
mnaweza jionea hali halisi kwa kutembelea mbao za matangazo
Muhimbili,wamesema pesa itachelewa kwa sababu mpaka sasa bado
hawajaletewa toka hazina. Hivi watu tukisema waziri mkuu ni muongo kama
Godbless Lema alivyosemaga watasema hatumtendei haki waziri mkuu? dah!
Tanzania zaidi ya uijuavyo. source mimi mwenyewe nimeliona tangazo kwa
macho yangu.
 
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
4,517
Likes
1,409
Points
280
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
4,517 1,409 280
Kwani huyo Waziri mkuu alipokuwa anajibu hilo swali alisema sababu ya kucheleweshwa kwa mshahara zilikuwa ni zipi?
 
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
2,641
Likes
8
Points
135
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
2,641 8 135
Kwani huyo Waziri mkuu alipokuwa anajibu hilo swali alisema sababu ya kucheleweshwa kwa mshahara zilikuwa ni zipi?
Wanajiandaa kupeleka wanajeshi Congo kupambana na M23, na Membe alisema hawahitaji msaada wa mtu yeyote kupeleka battalion moja huko mashariki mwa Congo kwani watatumia pesa zao wenyewe. Jiulize hizo pesa wanazitoa wapi na je hiyo budget walikuwa nayo?

Inabidi mishahara ichelewe kidogo, teh...
 
Aza

Aza

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2010
Messages
1,685
Likes
45
Points
145
Aza

Aza

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2010
1,685 45 145
kama ni kweli kazi tunayo sasa,na hili la leo kontena lenye vifaa bandia vya ARV lanaswa tena (source EA radio)
ivi ile kesi ya kiwanda kile cha ARV wamefikishwa mahakamani?
 
H

hippocratessocrates

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2012
Messages
3,608
Likes
35
Points
135
H

hippocratessocrates

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2012
3,608 35 135
Of all people, you take Mr. PM's word?!
 
M

Mfalme wa Gheto

Member
Joined
Jul 27, 2012
Messages
42
Likes
9
Points
0
M

Mfalme wa Gheto

Member
Joined Jul 27, 2012
42 9 0
Kwani huyo Waziri mkuu alipokuwa anajibu hilo swali alisema sababu ya kucheleweshwa kwa mshahara zilikuwa ni zipi?
kaka alisema ni tatizo la network yaani kale ka Program ka Epirco9 kama ulikuwa unafatilia vizuri lile sakata@ITEGAMATWI
 
M

Mfalme wa Gheto

Member
Joined
Jul 27, 2012
Messages
42
Likes
9
Points
0
M

Mfalme wa Gheto

Member
Joined Jul 27, 2012
42 9 0
Wanajiandaa kupeleka wanajeshi Congo kupambana na M23, na Membe alisema hawahitaji msaada wa mtu yeyote kupeleka battalion moja huko mashariki mwa Congo kwani watatumia pesa zao wenyewe. Jiulize hizo pesa wanazitoa wapi na je hiyo budget walikuwa nayo?

Inabidi mishahara ichelewe kidogo, teh...
hakika hii inchi imeoza zaidi ya uozo
 
Jodoki Kalimilo

Jodoki Kalimilo

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
9,883
Likes
3,637
Points
280
Jodoki Kalimilo

Jodoki Kalimilo

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
9,883 3,637 280
Tuwe wafabiashara sasa lakini nako kuna changamoto maana tenda wanapeana wenyewe wakubwa na sie tutabaki kuhuzunika
 
ligendayika

ligendayika

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2012
Messages
1,175
Likes
50
Points
145
Age
46
ligendayika

ligendayika

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2012
1,175 50 145
ww unamwamini pinda shauri yako
 
F

Froida

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
8,341
Likes
1,661
Points
280
F

Froida

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
8,341 1,661 280
kama ni kweli kazi tunayo sasa,na hili la leo kontena lenye vifaa bandia vya ARV lanaswa tena (source EA radio)
ivi ile kesi ya kiwanda kile cha ARV wamefikishwa mahakamani?
Mbona umeelezwa mara nyingi hapa na wana JF kwamba Kiwanda cha ARV cha arusha ni cha CCM,ndio maana shukrani ya CCM ni kumfanya Madabida awe mwenyekiti wa CCM Mkoa wa Dar es Salaam,hakuna kesi wala nini ,Mke wa Madabida Zarina madabida alisema munaosema dawa feki muna yenu mambo kwa maana ya ya wadhibiti wa chakula na madawa ,nchi hii ni zaidi ya ujuavyo mpaka jini au pepo la CCM litakapowatoka labda ndio nchi itakuwa kwenye msatari
 
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
11,566
Likes
117
Points
160
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
11,566 117 160
Hivi mnadhani ule uchaguzi wa CCM kule Dodoma umetumia hela zipi?
 
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
11,566
Likes
117
Points
160
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
11,566 117 160
Keep away from Elephant and Giraffe

 
K

kinai

Senior Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
159
Likes
1
Points
0
Age
51
K

kinai

Senior Member
Joined Oct 13, 2012
159 1 0
Ccm oyee! Yaani ukisikia ccm wanafanya ziara za chama mikoani uhesabu maumivu kwa watumishi wa serikali. Eti kinana na wenzake wafanye mapinduzi ya uchumi wakati kulipa vimshahara vya watumishi wanashindwa! Ccm! Ccm! Ccm! Ccm! Ccm! Ccm!
 
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
8,389
Likes
148
Points
160
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
8,389 148 160
Hii serikali ni horrible sijapata kujua, walitaka kuchukua kichwa cha nyerere na mkwawa wakapime brain capacity zao!! Nawaita tena bureeeeeeeeeee siku itakapofika ya jk, wachukuwe kichwa chake, wakapime umburula wake, na wala kisirudi tena!
 
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
11,566
Likes
117
Points
160
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
11,566 117 160
Hii serikali ni horrible sijapata kujua, walitaka kuchukua kichwa cha nyerere na mkwawa wakapime brain capacity zao!! Nawaita tena bureeeeeeeeeee siku itakapofika ya jk, wachukuwe kichwa chake, wakapime umburula wake, na wala kisirudi tena!
Hahahahahahaha. U made my day . Nimeku miss cacico
 
Last edited by a moderator:
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,758
Likes
13,285
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,758 13,285 280
yale yaleeeeeeeeee!!
 

Forum statistics

Threads 1,249,419
Members 480,661
Posts 29,697,584