haya tena Magaidi Watumia mbinu mpya ya kuwauwa watu kwa kuwatuma njiwa kasheshe kweli dunia yetu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

haya tena Magaidi Watumia mbinu mpya ya kuwauwa watu kwa kuwatuma njiwa kasheshe kweli dunia yetu

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, May 21, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,229
    Likes Received: 4,019
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Hilo bomu litafika kule linapokwenda jamani????????????????
     
  2. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hey!Mzizi, Hiyo kichwani ni baraghashia au macho yangu?
     
  3. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Halifiki, huyo njiwa kafungwa mabawa.
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,229
    Likes Received: 4,019
    Trophy Points: 280
    @SIMBA WA TARANGA wee unawachokoza wavaa vibaraghashia mchanga wa pwani huo mimi simo .................. shauri yako unaanza moto wewe je utaweza kuuzima?
     
  5. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Shit! Hata wawatume wake zao bado kuna siku watashindwa. Nashauri kuanzia sasa kuwaua njiwa wote ambao hawakai matunduni mwao ili tuone watawapata wapi hao njiwa. Kuanzia leo natangaza nchi zote zikomeshe uingizwaji na uuzaji wa njiwa katika mipaka yake. Lol! Nimefikiri kama Joji Kichaka ila inatisha washirika.
     
  6. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,934
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    Photoshop hiyo
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,203
    Likes Received: 1,601
    Trophy Points: 280
    Nahisi kama ujumbe ni wa mapenzi huo
    Ewe njiwa X2, peleka salamu!
    Kwa yule X2, wangu muhibu!
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 60,057
    Likes Received: 38,143
    Trophy Points: 280
    ....Mhhhh! haya bana!!!
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Halitafika 7bu njiwa kafungwa mbawa zake so hataweza kuruka na litaishia kuwalipukia wenyewe!
     
  10. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Excellent!
     
  11. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2012
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbawa zimebanwa na kamba njiwa atarukajeee!!???
     
  12. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,602
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 180
    Ujumbe wako huo Sheikh........
    :lol:
     
Loading...