Haya sasa tuufunge mwaka 2016 kwa wana jf kufahamiana hapa!

accused

JF-Expert Member
Aug 7, 2015
2,506
2,000
Avatar yako inaonyesha hata kama Si wewe Basi jinsia yako ni Female (f). Nkiangalia naona umejiunga Jf juzi kati.

Nahisi unataka picha zetu ili uanze kusaka mume Jf, huku waoaji wapo ila kwa approach hii hupati. Kama vipi just guess, unam PM mtu unasikilizia response yake
 

Snipes

JF-Expert Member
Jul 2, 2013
8,574
2,000
kwani wewe ni mwalimu wa darasa unataka mambo ya present na absent?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom