Haya sasa kwa wale wapenzi wa nyota (horoscopes) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya sasa kwa wale wapenzi wa nyota (horoscopes)

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Lofefm, Aug 1, 2011.

  1. L

    Lofefm Senior Member

    #1
    Aug 1, 2011
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kujua nyota yako (HOROSCOPES) ya kila siku tembelea BONGOWAP.HEXAT.COM
     
  2. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0

    Ondoa majini hayo hapa. we msomi mzima unaishi kwa nyota si aibu kubwa hii
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,957
    Likes Received: 2,631
    Trophy Points: 280
    nyota ndio nini?
     
  4. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kujua nyota yako! Sijakusoma.
     
  5. k

    kifuniboy Senior Member

    #5
    Aug 2, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hawa ndugu zetu wanamatatizo...hayo ni mambo ya kishetani..
     
  6. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 14,523
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Duuuh! Ndo nchi haendelei kwa mambo ya kishirikina, kama vp nenda kwa yule jamaa anaelindwa na ulinzi usioonekana pale waiti hausi maana fundi wake aliekuwa anampatia ulinzi huo katangulia mbele za haki.
     
  7. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,129
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    We utakuwa tajiri sana una miliki nyota.!
     
  8. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Duuh mambo gani tena haya tupa kule
     
  9. e

    egbert44 JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2011
    Joined: Mar 17, 2006
    Messages: 346
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    jamani msiwe wanafiki wa kujifanya kushangaa hata jesus uwepo wake duniani ulitambuliwa na horoscopes! wenzetu siku hizi wanatumia horoscope kujua majanga ya asili yaani [ natural calamities] sasa kama unajua kuwa ni ushetani basi tujuze wenzako maana dunia hii kuna mambo memgi yanazingua hasa haya ya nguvu za giza kama kuna mjuzi atupe precaution
     
  10. olele

    olele JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 712
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 60
    we ndo umeachiwa usukani nini
     
  11. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 781
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Haya tena Yahya huyooooooo!!!!
     
  12. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,816
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Wamempata mrithi wa shiekh?
     
  13. B

    Bayo Senior Member

    #13
    Aug 3, 2011
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nyota kitu gani bwana.... Wizi mtupu...
     
  14. K

    Karry JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    haya kazi imeanza humu tena hii nayo jokes
     
  15. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,291
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    peleka uchawi wako huko.
     
  16. J

    Josef Member

    #16
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ya Kaisari mpe Kaisari na ya Mungu mpe Mungu!!!!!!!!!!!!!!
     
  17. O

    Omary sebene Member

    #17
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijakuelewa nyota hizo zipo juu au unazo za kwako za kuchora?
     
  18. ChaterMaster

    ChaterMaster JF-Expert Member

    #18
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 1,063
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    waambie kwamba elimu ya nyota ipo na hata mtu akifundishwa ataelewa na sio kubwabwaja tu kuwa hamna hicho kitu wakati mifano ipo mingi sana juu ya elimu ya nyota, mfano mmoja wapo ni kuzaliwa kwa yesu.
    ukibisha kitu uwe na evidence na sio kulipuka kwa jazba tu kwa sababu ya imani yako.
    hapa tupo kujifunza zaidi na sio kuonyesha umwamba wako kwa kupinga vitu bila ushahidi huku ukitumia jazba na kejeli!!
    [HR][/HR]
    "THOSE WHO THINK THEY KNOWS MUCH LET CONSIDER
    THEMSELF KNOWING NOTHING"
     
Loading...