Haya ni majina machache yaliyobadilishwa na Wachagga kutoka kingereza na sasa yamekuwa rasmi katika kiswahili

Kibosho1

JF-Expert Member
Dec 12, 2017
1,656
2,000
Kwanza kabisa
1. Chekereni: hili lilitokea na neno "chek rain" eneo lina maji mengi sana sina historia ndefu na eneo hili, wajuzi watanisaidia.
2. Maimoria: hapa ulikua uwanja wa Stefano "Memorial"
3. Ndafu: ilitokana na "Wonderful"
Kwa anaejua haya Kibosho anaweza kutusaidia wengine wanadai ilitokana na neno Kibo show yan kuonyesha muonekano wa kilele cha Kibo. Kiborlon pia

Majina ya watu sasa.
1. Peter English | Betiri kichaga
2. George eng | Kyorki kic
3. Jazieni
 

Quimica

JF-Expert Member
Feb 21, 2018
243
250
Kwanza kabisa
1. Chekereni: hili lilitokea na neno "chek rain" eneo lina maji mengi sana sina historia ndefu na eneo hili, wajuzi watanisaidia.
2. Maimoria: hapa ulikua uwanja wa Stefano "Memorial"
3. Ndafu: ilitokana na "Wonderful"
Kwa anaejua haya Kibosho anaweza kutusaidia wengine wanadai ilitokana na neno Kibo show yan kuonyesha muonekano wa kilele cha Kibo. Kiborlon pia

Majina ya watu sasa.
1. Peter English | Betiri kichaga
2. George eng | Kyorki kic
3. Jazieni
Kilimanjaro badala ya kilimakyaro
Kiboriloni badala ya kibo Alone
Chaliii badala ya charlie(champlin)
 

Mshuza2

JF-Expert Member
Dec 27, 2010
8,301
2,000
Bob Marley - Bob Malya
Peter Tosh - Pater Tesha

wamakonde nao wana
Alpha blondy - Halufani Mbonde
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom