Haya ndiyo matokeo Halisi?: Kikwete: 44.56% Na Dr. Slaa 44.45%


Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
5,702
Likes
107
Points
160
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
5,702 107 160
Wana JF;

Nimepata taarifa kutoka chanzo cha kuaminika kuwa original results kutoka katika vituo vya kupiga kura ambazo Mgombe wa CHADEMA Dr. Slaa na vijana wake walikuwa wanahakiki zinaonyesha kuwa Mgombea wa CCM Kikwete alipata 44.56% wakati Mgombea wa CHADEMA alipata 44.45%.

Matokeo haya ni pamoja na mchakachuo uliofanywa wa baadhi kupiga kura zaidi ya moja na kuweka katika ballot boxes bila kushtukiwa.

Chanzo changu cha habari kimenijulisha kuwa na faili lote la original results. Kama atanitumia basi bila ya shaka na mimi nitawabadikieni hapa.

Naomba kutoa hoja.

UPDATE 1:

Je haya ndiyo Matokeo Halisi (Original) yale ya majumuisho ya vituoni na yale ya NEC ??

UPDATE 2:

Waungwana, nimeongea tena na chanzo changu ambacho ndicho kilichonipatia taarifa hii. Matokeo yaliyoambatanishwa nimejulishwa ni yale ya utafiti wa ndani ambao ulifanywa kabla ya uchaguzi. Actual results nimeambiwa zikitolewa sasa hivi inaweza kusababisha kutoelewana.

Tuvute subira mpaka hapo taarifa ya uhakika itakapotolewa kutoka kwa wahusika.

SM
 

Attachments:

B

Babuyao

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2009
Messages
1,734
Likes
32
Points
145
B

Babuyao

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2009
1,734 32 145
Duh, ccm ni shetani wakubwa! Kumbe wameiba kura nyingi kiasi hiki? Makubwa haya!
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Tukipata file la original results itakuwa njema otherwise uwiano huo mbona haureflect wabunge
 
Mtumpole

Mtumpole

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2010
Messages
1,515
Likes
151
Points
160
Mtumpole

Mtumpole

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2010
1,515 151 160
Tunalisubiri ilo faili.
 
tzjamani

tzjamani

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
997
Likes
4
Points
0
tzjamani

tzjamani

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
997 4 0
soma hii post, inaweza kutoa majibu.
 
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
5,702
Likes
107
Points
160
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
5,702 107 160
Tukipata file la original results itakuwa njema otherwise uwiano huo mbona haureflect wabunge
Bila ya shaka nitatuma mara tu nitakapotumiwa.

Hata hivyo hapa JF wengi mnajua kwamba zaidi ya majimbo 12 inasemekana CHADEMA walishinda lakini hawakutangazwa washindi.

Pia taarifa zinaonyesha kuwa CHADEMA walikuwa wametarget mikoa yenye wapiga kura wengi zaidi ya 1 M. Mikoa hiyo ni Shinyanga, Kagera, Mwanza, Mbeya, DSM na Iringa. Inasemekana kitakwimu mikoa hii ina kura nyingi sana.

Mnaweza kufuatilia fact hii kutoka National Bureau of Statistics au NEC.
 
B

Babuyao

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2009
Messages
1,734
Likes
32
Points
145
B

Babuyao

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2009
1,734 32 145
Tukipata file la original results itakuwa njema otherwise uwiano huo mbona haureflect wabunge
Wana-CCM wengi waliwapigia kura wabunge wa chama chao lakini kwenye kura za urais walimpa Dr. Slaa.
 
Butola

Butola

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
2,263
Likes
163
Points
160
Butola

Butola

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
2,263 163 160
Wana JF;

Nimepata taarifa kutoka chanzo cha kuaminika kuwa original results kutoka katika vituo vya kupiga kura ambazo Mgombe wa CHADEMA Dr. Slaa na vijana wake walikuwa wanahakiki zinaonyesha kuwa Mgombea wa CCM Kikwete alipata 44.56% wakati Mgombea wa CHADEMA alipata 44.45%.

Matokeo haya ni pamoja na mchakachuo uliofanywa wa baadhi kupiga kura zaidi ya moja na kuweka katika ballot boxes bila kushtukiwa.

Chanzo changu cha habari kimenijulisha kuwa na faili lote la original results. Kama atanitumia basi bila ya shaka na mimi nitawabadikieni hapa.

Naomba kutoa hoja.
Mkuu, nina shaka na "usahihi" wa chanzo chako, nashawishika kuwa kimejiwekea tu tarakimu ili kujifurahisha.
 
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
2,274
Likes
13
Points
0
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
2,274 13 0
Wana JF;

Nimepata taarifa kutoka chanzo cha kuaminika kuwa original results kutoka katika vituo vya kupiga kura ambazo Mgombe wa CHADEMA Dr. Slaa na vijana wake walikuwa wanahakiki zinaonyesha kuwa Mgombea wa CCM Kikwete alipata 44.56% wakati Mgombea wa CHADEMA alipata 44.45%.

Matokeo haya ni pamoja na mchakachuo uliofanywa wa baadhi kupiga kura zaidi ya moja na kuweka katika ballot boxes bila kushtukiwa.

Chanzo changu cha habari kimenijulisha kuwa na faili lote la original results. Kama atanitumia basi bila ya shaka na mimi nitawabadikieni hapa.

Naomba kutoa hoja.
Thanx
 
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
8,397
Likes
5,212
Points
280
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
8,397 5,212 280
Tukipata file la original results itakuwa njema otherwise uwiano huo mbona haureflect wabunge
Njowepo
Makosa makubwa yaliyofanyika mwaka hu ni kufikiria kila aliyempa mbunge wa CCM kura alimpa Kikwete! Hiyo sio kweli. Kuna watu wengi sana wa CCM na wasio wa CCM waliamua kumpigia Dr Slaa kwa sababu waliona Kikwete hana uwezo wa kuwa rais. Ni wengi sana.... na hii ndio ilifanya tume ya uchaguzi isitangaze matokeo ya ubunge mapema.... ili wachakachue yaendane na ya urais.....
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
4,008
Likes
1,444
Points
280
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
4,008 1,444 280
Wana JF;

Nimepata taarifa kutoka chanzo cha kuaminika kuwa original results kutoka katika vituo vya kupiga kura ambazo Mgombe wa CHADEMA Dr. Slaa na vijana wake walikuwa wanahakiki zinaonyesha kuwa Mgombea wa CCM Kikwete alipata 44.56% wakati Mgombea wa CHADEMA alipata 44.45%.

Matokeo haya ni pamoja na mchakachuo uliofanywa wa baadhi kupiga kura zaidi ya moja na kuweka katika ballot boxes bila kushtukiwa.

Chanzo changu cha habari kimenijulisha kuwa na faili lote la original results. Kama atanitumia basi bila ya shaka na mimi nitawabadikieni hapa.

Naomba kutoa hoja.
HAPOHAPO!! KIUKWELI WIZI UPO LAKINI JE? ina maana vyama vingine vyooote vimepata chini ya 12% kwa kwa kwa kwa kwaaaaaa:nono:
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Jamani ito tathmini ni kweli basi naona democrasia Tz imebakwa
 
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
5,702
Likes
107
Points
160
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
5,702 107 160
Mchanganuo wa Ushindi ni kama ifuatavyo:


Dr. SLAA ameshinda mikoa 10
KIKWETE ameshinda mikoa 11
JUMLAi mikoa 21
 
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
5,702
Likes
107
Points
160
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
5,702 107 160
Mikoa ambayo Dr. Slaa ameshinda ni:

ARUSHA
DAR ES SALAAM
IRINGA
KAGERA
KILIMANJARO
MANYARA
MARA
MBEYA
MWANZA
SHINYANGA
 
L

Logician

Senior Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
175
Likes
6
Points
0
L

Logician

Senior Member
Joined Nov 5, 2010
175 6 0
Shukrani sana. Nadhani faili ndiyo hili.
Nimeshindwa kuelewa takwimu za faili hili..... je kuna kura zinazoishia nukta 13 na kadhalika. naomba muongozo na ufafanuzi!
 
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
5,702
Likes
107
Points
160
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
5,702 107 160
Mikoa ambayo Kikwete ameshinda ni:


DODOMA
KIGOMA
LINDI
MOROGORO
MTWARA
PWANI
RUKWA
RUVUMA
SINGIDA
TABORA
TANGA
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
CHADEMA were very strategic wameenda kwenye maeneo ambayo yana population
 
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
5,702
Likes
107
Points
160
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
5,702 107 160
Mchanganuo zaidi unapatikana katika viambatanisho
 

Forum statistics

Threads 1,238,135
Members 475,830
Posts 29,311,514