Haya ndiyo Maendeleo (Picha)


Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,032
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,032 280
3565.jpg


Shimo kubwa ambalo lililopo katika barabara ya Morogoro karibu na NSSF jijini Dar es Salaam. (Picha na Hamisi Athumani)

My Take:

Kwa aliye kwenye Benz ameendelea sana; kwa anayetembea kwa miguu anaona maendeleo ya mwenye Benz na kuyatamani. Kwa mhandisi wa barabara, na yeye anatamani kuwa na Benz na viongozi wa Halmashauri wanajiuliza ni jinsi gani wataweza kuagiza Benz kwa watendaji wake.
 
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2007
Messages
6,920
Likes
7,527
Points
280
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined May 1, 2007
6,920 7,527 280
Guess ningesema nini kama ningekuwa pacha wa Nyani ngabu.
ha ha ha
 
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
703
Likes
7
Points
35
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
703 7 35
Na viongozi wa Jiji wapo, na serikali ipo
Jamani hii Tanzania kweli ni kituko sana
 
Indume Yene

Indume Yene

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
2,932
Likes
44
Points
145
Indume Yene

Indume Yene

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
2,932 44 145
Na hapo yalikuwa ni Makao makuu ya Nchi (Kwa sasa ni Makao Makuu lakini -Kimawazoni). Halafu bado kuna member mmoja ajulikanae kama Kasheshe anadai kwenye thread nyingine Quote "haya mambo ya say TZS Billioni 800; ukiachilia mbali TZS Billioni (1) Moja ya Mzee wa Vijisenti hazileti kitu chochote significant kwenye taifa letu changa". Hivi kweli hiyo pesa haiwezi kuwa na significancy kwa Mtanzania, kweli..kweli....kweli. Tusilete Comedy kwenye mambo muhimu yanayohusu nchi yetu na wananchi kwa ujumla.
 
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
703
Likes
7
Points
35
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
703 7 35
Mimi ndio maana nakubliana na wanaomwita Mh kuwa ni Ze Comeedy
Hivi fikilia jinsi Dar kulivyo sasa hivi jamani, lakini kuna viongozi wahusika ila hawafanyi kazi zao, na pili bado walikuwepo waliofanya maigizo eti ya kutengeneza miferegi na drainage system zote hapo mjini, sijui wako wapi, lakini bado watu hawasemi lolote kuhusu hali ya sasa mvua zikinyesha wanakaa kimya

Sasa hawa siwanafanya maigizo na maisha yetu na Tax zetu jamani

Hii nchi bwana, kila kitu kiko hovyo, yaani haya maviongozi ya nchi yetu ni bure bure kabisa, yaani hata ukimpa mbumbavu walau hatatafuta hata kajieneo fulani akaweke fiti kuliko hili lijiserikali kila kitu hovyo hovyo, wapewe kuzunguka tu na kuuza sura kwenye nchi za watu
wenzenu wamejenga nchi zao fresh kila kitu nyie mnakimbila kutesa tu huko, jengeni nanyi za kwenu.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,032
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,032 280
Lakini siku hizi watu wanaweza kununua mabenzi, mahammer, kwenda shopping za nguvu hata majuu na kununua vitu bwelele! Haya ndio maendeleo jamani. Kwani yale mabilioni ya "Kikwete" yalikuwa na lengo gani si kujaza watu mapeza mifukoni?
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,505
Likes
234
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,505 234 160
Mwanakijj,
Kitu kimoja kimenishangaza Bongo, watu wanakualika kwenye nyumba zao za kisasa;nzuri tu pale Mikocheni, au Masaki, Oyster Bay. Lakini unapokaribia kitu cha kwanza unachoona ni barabara isiyopitika ila tu kama una trekta. Sasa mimi nimeamua nitakaporudi Bongo kitu
cha kwanza nanunua trekta la kulainisha barabara. Kwa sababu gari langu la mwaka 47 litakong'oloka kwenye barabara hii baada ya wiki mbili tu.
 
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2007
Messages
1,087
Likes
26
Points
0
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2007
1,087 26 0
I am shua zisi izi paintshop job.
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
8,950
Likes
914
Points
280
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
8,950 914 280
na mkuu wa mkoa yupo hapahapa kalala tu?
na hii ndo tabu ya kuchukua marafiki uje ulipe fadhira matokeo yake ndo wanaharibu kazi lawama inamuendea yeye sasa
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
I am shua zisi izi paintshop job.
Nzoka, unajua nini mkuu..... viongozi wetu wanapotembelea nje ya nchi na kujionea yaliyoko huko nadhani wanafikiria vivyo hivyo, yaani "maendeleo yote waliyo nayo huko ni photoshop job" ya viongozi wa nchi hizo!!

Mtu akivunja mguu hapo ataambiwa ni uzembe wake...... hii nayo itakuwa 'photoshop job' ya Mwenyezi Mungu!!

Kadiri mashimozzzz hayo yanavyo achiwa kupanuka, ndivyo gharama zaidi zinaongezeka za ukarabati... hii nayo ni 'photoshop job' ya serikali yetu!!!!!!


Good thing Nyani Ngabu hayupo leo, na yule The Truth naye kafungiwa...

Baadae..
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
na mkuu wa mkoa yupo hapahapa kalala tu?
na hii ndo tabu ya kuchukua marafiki uje ulipe fadhira matokeo yake ndo wanaharibu kazi lawama inamuendea yeye sasa
...na ikitokea wamejitokeza kukarabati shimo hilo, watatumia kifusi na kulifunika kwa mchanga.... mambo mwendo mdundo!!

... Gang, si unajua jinsi mchanga unavyoharibu lami... basi, umeshajionea jinsi vile mchanga unavyozolewa kutoka barabarani wakati wanasafisha barabara halafu unawekwa pembeni tu na baada ya siku mbili wote unakuwa umesharudi barabarani tena.... shame shame shame, yaani saa nyingine mtu unatamani ung'atuke tu na kuwa wa jamii nyingine... but again, you can't do that, ni bora ubakie hapa hapa na kugombana na watu wakati ukiwahimiza utendaji bora wa mambo so soo basic!!
 
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2007
Messages
1,087
Likes
26
Points
0
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2007
1,087 26 0
Hata ulaya kuna mashimo barabarani;
M450d79d10d0a0.gif


cool_street_painting.jpg


Bongo New York bana. Au tambarare.

Lakini kusema ukweli hiyo rami nyembamba ile mbaya. Yaani imekonda ki-ufisadi fisadi tu. Unaweza ukaingiza mkono halafu ukavunja hiyo rami kama unavyomega ukoko wa ugali.
 
Ole

Ole

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2006
Messages
751
Likes
4
Points
135
Ole

Ole

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2006
751 4 135
We acha tu! Hawa mafedhuli iko dawa yao inatokota.
 
mwanatanu

mwanatanu

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2008
Messages
853
Likes
44
Points
45
mwanatanu

mwanatanu

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2008
853 44 45
Nakumbuka kulikuwa nakampuni ya wazawa ya kutengeneza barabara ambayo iliwaomba kina Kimbisa na Kandoro contract ya kuziba mashimo jijini kwa malipo ya madafu...na hii kampuni inavyo vifaa na maengineer waliokubuhu wengine kutoka enzi za commworks....wakaambiwa ati jiji halina fungu la pesa ya kutosha za kukarabati.

Ukweli wa mambo hawa manationalist hawkuwa tayari kutoa 10% ambayo imekuwa dini katika serikali yetu ya bongo.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,032
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,032 280
Kipi bora? Kutengeneza barabara hiyo au kununua magari mazuri ya kutufanya tujisikie vizuri?
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Kipi bora? Kutengeneza barabara hiyo au kununua magari mazuri ya kutufanya tujisikie vizuri?
....Well according to government philosophy, ni bora watembelee kwenye mashangingi kwa lengo la kukwepa mashimo kama hayo.... kwao, ni bora gharama za magari ya kianasa yenye gharama kubwa kuya run kuliko kutengeneza barabara za kupitia magari hayo...

....ooh, may be ni 'bora tiba kuliko kinga'!!
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,922
Likes
46,511
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,922 46,511 280
Nzoka, unajua nini mkuu..... viongozi wetu wanapotembelea nje ya nchi na kujionea yaliyoko huko nadhani wanafikiria vivyo hivyo, yaani "maendeleo yote waliyo nayo huko ni photoshop job" ya viongozi wa nchi hizo!!

Mtu akivunja mguu hapo ataambiwa ni uzembe wake...... hii nayo itakuwa 'photoshop job' ya Mwenyezi Mungu!!

Kadiri mashimozzzz hayo yanavyo achiwa kupanuka, ndivyo gharama zaidi zinaongezeka za ukarabati... hii nayo ni 'photoshop job' ya serikali yetu!!!!!!


Good thing Nyani Ngabu hayupo leo, na yule The Truth naye kafungiwa...

Baadae..
Hey I'm baack!!

U already know what it is....
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,922
Likes
46,511
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,922 46,511 280
Nyinyi kubalini tu...halafu baada ya hapo ndo muanze mikakati ya nini kifanyike...
Kuendelea kuwa kwenye denial hakusaidii chochote zaidi ya kuendeleza matatizo....
 

Forum statistics

Threads 1,237,677
Members 475,675
Posts 29,296,999