Haya ndio mashaka yalionipata baada ya kuingia gesti na mchepuko na mwanawe

madala mujipa

JF-Expert Member
Feb 23, 2017
1,422
2,000
Salaam kwenu bhandugu,

Wiki hii katika zunguka yangu nikakutana na mchepuko wangu wa zamani ukiwa nao katika safari zake, tukasalimiana nikaona kwa kuwa jua ni kali basi tupate kinywaji kupoza moyo.

Kwa kuwa muda ni wa mchana nikaagiza msosi kabisa ili tutie ndani baada ya kumaliza kula tukabadilishana mawazo mawili matatu, baada ya hapo nikamuomba bibie tukaondoe kinyongo kidogo.

Mwanzo alipinga kwa kuwa ana mtoto tena kuingia gesti, nikamlilia mwisho akakubali, nikaelekea gest kuseti mpango kila kitu kikaa sawa, tukaingia ndani ya gesti kulingana na shibe na upepo wa feni yule mtoto akalala usingizi.

Ikabidi yule mtoto mama yake akamlaza upande wa miguuni, tukaanza vurugu zetu pale mpaka tukamaliza sasa kazi ni pale nilipokuwa natafuta mzunguko wa pili kasi imepamba moto nikahisi mapumbu yameguswa na kama vidole vinataka kuelekea kusipo, lakini nikajua labda utamu umezidi huyu msichana ameyashika, mmh nikaona sasa mapumbu yameng'ang'aniwa kwa nguvu nikamuuliza wewe ndio vipi kukamata mapumbu, akanijibu mikono imefika saa ngapi huko, wote tukasimama zoezi kuangalia duuh si mtoto ameamka akaona pumbu zilivyokua kazini mmh hamu yenyewe ikawa imekwisha na yule mtoto akaanza kilio balaa mpaka aibu.

Mtoto yule akanivunjia raha zangu
 

Offline User

JF-Expert Member
Dec 20, 2010
3,845
2,000
Ndo ulikua unamsomesha mwanafunzi mzazi baada ya makomeo kupiga marufuku hasomeshi wazazi?? kaaazi kwelikweli.
 

Shadeeya

JF-Expert Member
Mar 12, 2014
37,061
2,000
Hivi mlikuwa na minyege kiasi gani hadi mwende gest na mtoto? hiviii.............. ooooh noo hii sio kweli
Umeonaee sidhani kama ni kweli. Pia kama ni kweli hawa ndio wanaoharibu watoto angali wadogo.

Mihemko hii, hatari sana aisee.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom