• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Haya ndio madhara ya ufisadi, Tanzania yanyimwa mamillion

tamimusalim

tamimusalim

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2014
Messages
1,828
Points
1,225
tamimusalim

tamimusalim

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2014
1,828 1,225
Rais wa Marekani Barack Obama akiwa katika ziara yake nchini Kenya, leo alifungua kongamano la ujasiriamali.

Ametangaza nchi 3 ambazo zitanufaika kabisa na mamilioni ya dola atakayotoa kuwasaidia wajasiriamali hasa wanawake na vijana.

Amezitaja nchi hizo ni Kenya,Mali na zambia.

Kwa mujibu wa wapekuzi wetu Tanzania ilikuwa moja ya nchi ambazo ingenufaika na pesa hizo, badala yake Mali ikachukua nafasi hiyo.
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
12,026
Points
2,000
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
12,026 2,000
Yaani zingekuja tz wangegawana hapo hapo magogoni kama zile mabilion ya jk
Acha wafaidi wengine
 
N

NCHAGWA JOSEPH

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2014
Messages
804
Points
195
N

NCHAGWA JOSEPH

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2014
804 195
Utaletaje pesa za wapiga kura wa marekani ktk ukoo wa panya?
 
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
8,408
Points
2,000
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
8,408 2,000
Toka JK ameingia madarakani zimekuja hela nyingi sana kutoka nchi mbalimbali lakini anaondoka na kuacha deni la taifa trilioni 40 huku maisha yakiwa magumu kuliko alivyoyakuta.

Ujumbe ni kwamba misaada haimalizi umaskini, rasilimali tulizonazo zinatosha kutufanya matajiri, tunahitaji serikali responsible na sera nzuri, hatuhitaji wazungu
 
C

chegreyson

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2011
Messages
924
Points
500
C

chegreyson

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2011
924 500
africa ina nchi 52 rais obama amezitaja nchi tatu tu mtomada unataka kutuaminisha kwamba nchi zote zilizobaki ni fisadi?
acha kuwa na mawazo hasi kila wakati .nimeingalia na kusikiliza hotuba ya obama hakuna sehemu aliyosema kwamba tanzania ilikuwa katika program ile ,ila kwamba ajili ya ufisadi wamepeleka mali ,ukiwa na akili kidogo tu utagundua kuwa mali imewasilisha west africa,zambia southern africa kenya imewasilisha east africa
 
A

aliisaac1000

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
382
Points
250
A

aliisaac1000

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
382 250
Acha ujinga , tanzania teyari inanufaika na awamu ya pili ya millenium challenge inayotoka marekani na nchi zilizochaguliwa zimelengwa kwa ukanda wa east. South na west africa
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
84,367
Points
2,000
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
84,367 2,000
Toka JK ameingia madarakani zimekuja hela nyingi sana kutoka nchi mbalimbali lakini anaondoka na kuacha deni la taifa trilioni 40 huku maisha yakiwa magumu kuliko alivyoyakuta.

Ujumbe ni kwamba misaada haimalizi umaskini, rasilimali tulizonazo zinatosha kutufanya matajiri, tunahitaji serikali responsible na sera nzuri, hatuhitaji wazungu
Tatizo viongozi waliokuwepo kwenye madaraka wao kazi yao ni kumeza tu
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
84,367
Points
2,000
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
84,367 2,000
Tanzania tumefikia hatua mbaya sana ya ufisadi huku viongozi wake wakiwa hawana hata aibu.
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,135
Points
2,000
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,135 2,000
nimeweka LIKE kinyonge sana
 
Hawkins

Hawkins

Member
Joined
May 23, 2015
Messages
58
Points
70
Hawkins

Hawkins

Member
Joined May 23, 2015
58 70
Rais wa Marekani Barack Obama akiwa katika ziara yake nchini Kenya, leo alifungua kongamano la ujasiriamali.

Ametangaza nchi 3 ambazo zitanufaika kabisa na mamilioni ya dola atakayotoa kuwasaidia wajasiriamali hasa wanawake na vijana.

Amezitaja nchi hizo ni Kenya,Mali na zambia.

Kwa mujibu wa wapekuzi wetu Tanzania ilikuwa moja ya nchi ambazo ingenufaika na pesa hizo, badala yake Mali ikachukua nafasi hiyo.
Tanzania haikuwa moja kati ya hizo nchi sababu ni nchi tajiri iliyobarikiwa kuwa na utajiri kuliko nchi Nyingi sana, lakini ikakosa uongozi bora hivyo hata ingepata hizo dola zingeishia mifukoni. Pia usizoee misaada kwan ina gharama zake
 
Hawkins

Hawkins

Member
Joined
May 23, 2015
Messages
58
Points
70
Hawkins

Hawkins

Member
Joined May 23, 2015
58 70
Unajua gharama ya hiyo misaada? Tatizo wa tz tunapenda sana misaada, muda ukifika wa mikataba isiyoeleweka ikiwa ni gharama ya hiyo misaada mnaanza kulialia hovyo.
 
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
10,846
Points
2,000
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2012
10,846 2,000
he! he! he!

how did they feel?

bahati yao! nyambafu......!? :rat:
 

Forum statistics

Threads 1,405,605
Members 532,052
Posts 34,490,413
Top