Haya mapenzi ya enzi za jk haya! Ingekua wewe ungefanyaje? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya mapenzi ya enzi za jk haya! Ingekua wewe ungefanyaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kapax, Jan 14, 2012.

  1. Kapax

    Kapax JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapa kuna mapenz au nin leo nimemsindikiza hospital thn akapima akanitel haumwi ki2 alafu amepewa dawa kuzisoma ni ya viginer duu nika jifanya sijui kumuuliza akantel niya rashez mi nikavunga.


    Huyu msichana sijui vp jaman
    yan yeye nikimwomba ni meet naye anaulizia hela kila ki2 yeye ni hela alafu ni mwongo sana.
    Naomben msaada huyu m2 nimweke kundi gan?
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Kwani kwa doctor aliingia mwenyewe?
    Pole mkuu
     
  3. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,696
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 180
    Mweke kundi la wazinzi ambalo wewe ni member pia.
     
  4. Kapax

    Kapax JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asante aliingia mwenyewe siunajua tena nika msubir 2kaenda laboratory baadaye matokeo kutoka akanitel et hamna tatizo thn amepewa dawa hzo! Mkuu ni mweleweje coz zle dawa ni za vaginal. Cause zimeandikwa viginal cream!
     
  5. Kapax

    Kapax JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mi ni member kivip mkuu!?
     
  6. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Dah muulize na umwambie wasiwasi wako uone atakuambiaje juu ya hilo coz hata ukinyamaza utakuwa unajidanganya mwenyewe bora ujue moja utoe maamuzi.
     
  7. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,149
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Uandishi huu unakata pombe yote.
    OTIS
     
  8. Kapax

    Kapax JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimuulize nin sasa?
     
  9. Kapax

    Kapax JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kivipi tena embu fafanua!
     
  10. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 577
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Kuhusu hizo dawa inawezekana ana fangasi sehemu za siri na km unavyoelewa si rahisi kwa wabongo kufunguka kuhusu matatizo ya sehemu za siri, ila Fangasi c ugonjwa wa zinaa.

    Unavyosema anapenda fedha unamaanisha nini? je anajitegemea na ana kipato cha kukidhi mahitaji yake lkn bado anakudai fedha mara kwa mara ?, au anaishi kwao na hana kipato na hivyo anakuomba fedha kwa ajili ya matumizi yake.

    Kama anakuomba fedha kwa ajili ya matumizi ya kawaida endelea kuhudumia ndo kupenda huko, ila inakubidi uwe wazi km huna kipato cha kukidhi mahitaji kuliko kuendelea kuumia .
     
  11. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kaka mwenye macha haambiwi tazama, sasa hapo penye bold tukushauri nini na wewe ushajionea mwenyewe matokea ya vipimo vya daktari na dawa aliyopewa? amsha akili!:A S embarassed:
     
  12. C

    CHOKAMBOVU JF-Expert Member

    #12
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 60
    Gold digger achana naye
    :a s 465:
     
  13. Kapax

    Kapax JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    B
    Hapo umenipa ushaur asante kaka!
     
  14. Kapax

    Kapax JF-Expert Member

    #14
    Jan 14, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa hyo huyo ni mzush bt kivp?
     
  15. Kapax

    Kapax JF-Expert Member

    #15
    Jan 14, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sasz mi nko gizan misijaona k2 bt ananificha 2! Niamshe akil kwenye nin ?
     
  16. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #16
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    One of the worst thread i ever read!!
     
  17. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #17
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Muulize hizo dawa mbona ni za kazi fulani sasa yeye anazichukua za nini???
     
  18. Kapax

    Kapax JF-Expert Member

    #18
    Jan 14, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nilimwuliza akasema ni za ngoz 2.
     
  19. Kapax

    Kapax JF-Expert Member

    #19
    Jan 14, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    So wat iz ur advice?
     
  20. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #20
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,149
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Jaribu kuelewa.
    OTIS
     
Loading...