Haya mambo yanachekesha sana hata kama yanatuuma

pecial

JF-Expert Member
Apr 4, 2017
638
500
"Ni kweli nilitia sahihi kama ripoti inavyodai,ila kwa maagizo ya boss wangu.Aliyeniagiza kutia sahihi ndiye huyohuyo aliyemuagiza yeye kuuza nyumba za umma.
Kwa hiyo kesi zetu zinafanana.Wapo wakunikamata lakini wakunifungu hakuna." ...
Change huyo kaamua kutoa ya moyoni
 

Mshuza2

JF-Expert Member
Dec 27, 2010
7,772
2,000
Ofcoz ukiifuatila sana hii chain mbona utawagusa wengi ..ila ndio hvyo wakati Fulani busara ya kibinadamu inabidi itumike..
 

Perfectz

JF-Expert Member
May 17, 2017
6,683
2,000
Wapo wa kumkamata lakini wa kumfunga hakuna.Hivi hawa jamaa wanajiamini nini lakini???
 

NAKWEDE

JF-Expert Member
Aug 1, 2007
28,013
2,000
Na hivi hawa ivi na "mkulu"!!!
Hata mkulu kipindi cha kampeni zake alivyofika Bariadi hakumuombea kura mzee wa vijisenti wala kumshika mkono kumtambulisha kama ndie mgombea ubunge, hahahahaaha.
Hala hala isije ikawa kupigana kwa tembo tukaumia sie nyasi
 

BilioneaPATIGOO

JF-Expert Member
Jun 23, 2012
12,157
2,000
Ni kweli kabisa. Chenge sio mjinga kusema hivo,,yeye chenge nani hadi asaini mikataba mizito kama ile bila order ya juu kabisa
 

mkulu senkondo

JF-Expert Member
Feb 19, 2017
1,282
2,000
Hata mimi natafuta mwanamke wa kuoa....sharti awe na undugu/uchembe chembe na chenge ili tuyajenge maisha kwa kujiamini.
 

Kirchhoff

JF-Expert Member
Nov 4, 2010
4,161
2,000
Hebu mtoa mada kamilisha nukuu hiyo ili ilete ladha ile ile... Sioni "sijui nini sijui nini ......... ....... A security"
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom