Haya Mambo ya team ndani ya CCM Ni fake news

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2016
Messages
7,590
Points
2,000

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2016
7,590 2,000
Mtu yupo huko alipo anaamka asubuhi anaanza kujifanya anakijua chama vizuri anaanza kukuchambulia team zilizopo CCM kumbe hata kikao kimoja Cha chama hajawahi kuhudhuria.

Atakusimulia kwamba CCM Kuna team Membe mara CCM sijui Kuna team Nape kumbe uzushi mtupu.

Kwa taarifa yenu CCM ni miongoni mwa vyama imara sana Africa hakiyumbishwi kama mnavyofikiria. Hakuna cha teams wala kikundi chochote kisicho rasmi chenye nguvu kuzidi nguvu ya vikao chini ya Mwenyekiti.

Kwahiyo nawasihi acheni kupoteza muda kuwaza mambo ambayo hayapo. Makundi ndani ya chama yalishazimwa yote baada ya uchaguzi kila kiongozi amerejea kwenye kazi yake wajumbe na wenyewe wamepunguzwa so hakuna tena zile za kujuana kwenye chama.

Mnaotegemea ndani ya CCM kutakuwa na kutokueleweana leteni ushahidi wenu hapa. Kama hamna ushahidi kaeni kimya acheni kutunga hadithi mkifikiri mtawagombanisha wale mabwana. Wakina Membe na kina Lowassa walishamaliza mgao wao na sasa ni zamu ya JIWE kusukuma gurudumu Mpaka 2025.
 

uungwana classic

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2014
Messages
2,161
Points
2,000

uungwana classic

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2014
2,161 2,000
CCM mtu anaenda na mwili tu akili anaicha alikotoka unafikiri kutokuelewana kungetokea wapi? Akili inayotumika na mtu mmoja tu wengine wanafuata kwa makofi na ndiyo, ila sehemu yoyote yenye watu wanaotumia akili zao wenyewe kufikiria lazima kutokuelewana kupo mkuu nikusema tu ipo steji ipi,

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Brain-app

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2018
Messages
2,570
Points
2,000

Brain-app

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2018
2,570 2,000
Wewe umehudhuria kikao kipi cha chama ukajua hazipo hizo timu?


Loyalty To country Alyways,To government When it deserves
 

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
82,496
Points
2,000

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
82,496 2,000
Neno hilo hao uvccm hawataki kulisikia kabisa maana wao ndoto zao za kila uchao ni ccm mbele kwa mbele hata kama inafyatuka gia
CCM mtu anaenda na mwili tu akili anaicha alikotoka unafikiri kutokuelewana kungetokea wapi? Akili inayotumika na mtu mmoja tu wengine wanafuata kwa makofi na ndiyo, ila sehemu yoyote yenye watu wanaotumia akili zao wenyewe kufikiria lazima kutokuelewana kupo mkuu nikusema tu ipo steji ipi,

Sent using Jamii Forums mobile app
In God we trust
 

Forum statistics

Threads 1,391,224
Members 528,385
Posts 34,076,210
Top