Haya majimbo yatakuwa wazi kabla ya 2015 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya majimbo yatakuwa wazi kabla ya 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by rosemarie, Oct 20, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    Hii tathimini nimeifanya kutokana na tabia zao na maisha wanayoishi,ongezea wa kwako!

    Peter serukamba--kigoma--kiburi cha uzima(ushamba)

    Abdala kigoda--Handeni--ulevi lazima umtoe

    Adam kigoma malima--mkuranga--kubadilisha majini,baada ya sheikh yahaya kufa amepata mganga mwingine na majini yatamtoa

    John chenge--bariadi--mshtuko wa matokeo ya kuvuliwwa gamba

    Anne semamba makinda--njombe-tamaa ya kuolewa

    Anne kilango malecela--same--=tamaa ya kurithi mali za bwanake zitafanya watoto wa bwanake wamtoe

    Augustino laytonga mrema-himo--kisukari na kale kaugojwa ketu

    Ezekiel maige--msalala--kujipendekeza

    Gabriel makala--mvomero--kujirusha na tamaa ya wanawake

    George mkuchika--newala--roho mbaya

    Hery shekifu-lushoto-anajua mwenyewe sitaki kutaja hapa

    John mmomose cheyo-bariadi--tamaa na usanii

    Jonh chiligati-manyoni-roho mbaya na uchawi
     
  2. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 781
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mdau una mambo, umewaza nini hasa!!!!!!
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    hapo peter serukamba unamwongezea ugojwa wa moyo,halima mdee alishamwambia asahau kurudi bungeni
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sengerema naanza kulizengea lazima nitest zali
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    mdee ana maneno makali!
     
  6. n

    nyamagaro JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 385
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
     
  7. RUMANYIKA

    RUMANYIKA JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani vp kuhusu Jeremia Sumari?
     
  8. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,249
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    vipi unapostia hii thread huku ukiwa kilabu cha pombe nini!!?
     
  9. M

    Marytina JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kuna wakati wakujifurahisha ila hii sredi ina ukweli
     
  10. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    kwa kuweka wazi zaidi hawatakuwa hai mpaka 2015
     
  11. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,837
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kuna mama mmoja ananiuma sikio hapa kwamba Chiligati kwa roho mbaya ni noma sana ila uchawi sijui .
     
  12. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hupaswi kutest zali FANYA KWELI!
     
  13. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,676
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani kama vile kwenye list simuoni Mguu wa Chemba bingwa wa kubanjua wa wenzake.....huyu wanaume wenzake watamshusha shipa kwa kula vya wenzake na ndio mweisho wake
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,187
    Likes Received: 4,541
    Trophy Points: 280
    1.Lema, dhambi ya ujambazi inamtafuna.
    2.Halima Mdee, kaacha majukumu ya ubunge kakimbilia urembo.
    3. John Mnyika, Jimbo limemzidi uzito.
    4. Mchungaji Petel Msigwa, huyu kajisahau anadhani yupo kanisani
    4. Joseph Mbilinyi huyu ni mzigo kwa wana Mbeya..

    Hawa ni baadhi ya wabunge ambao majimbo yao yatakuwa wazi
     
  15. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #15
    Oct 20, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,936
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    umemuacha hassan ngwilizi
     
  16. b

    ben genious Senior Member

    #16
    Oct 20, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hili jamaa ni zigo kwa taifa hili sijuagi huwa anateteaga nini
     
  17. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,327
    Likes Received: 1,825
    Trophy Points: 280
    anzisha yako. Nyie ndio mnaopata hadi udokta kwa maina ya kununua na kuigilizia
     
  18. N

    Nytemare Member

    #18
    Oct 20, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Acha uchawi
     
  19. A

    Ame JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 3,247
    Likes Received: 607
    Trophy Points: 280
    Hata mimi nilishaanza mipango ya kulichukua...
     
  20. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,663
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    u have made my day my bro/sis!
     
Loading...