Haya maisha bhana, angalieni haya Makaburi ya Kifahari....

Jambazi

JF-Expert Member
Jan 18, 2014
16,588
2,000


 

LIKE

JF-Expert Member
Dec 17, 2013
4,705
2,000
hao ni hardworker..hakuna jipya.

Ivan 'the Don' Mume wa Zari,walimzika na mamilioni.

Tafuta pesa ili ikuzoeee.
 

johnman

JF-Expert Member
Jun 10, 2017
698
1,000
Duuh noumer sana nahisi kaburi la Dr Luis litakuwa zuri zaid ya hayo
 

Sueky

JF-Expert Member
Nov 23, 2017
320
250
Hivi ukibuni mradi wa kujenga eneo la makaburi yenye hadhi siunaweza piga pesa kweli?
 

Wick

JF-Expert Member
Dec 19, 2012
8,336
2,000
Hilo kaburi la kwanza kidogo niamin kuna mtu kaweka BMW juu kumbe kopo tu!!..

cheki ream, kioo na milango hilo sio real car!, a pretty artistic manipulation at hand tho!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom